Q.9 bé 19 siêu dễ thương

Lượt xem: 1,142

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
cuối tuần lên kế hoạch thám hiểm q9 với thằng bạn , 2 thanh niên có mặt lúc xế chiều , vô tới nơi ngồi thở 5p rồi vô quầy làm thủ tục cho mấy chú locker chuẩn bị phòng ốc , lên phòng mình không xông hơi do nóng quá , ngồi chơi đợi bé lên lun , 2 thằng qua đây quyết tâm random xem ăn ở thế nào , bé bước vào thì rất dễ thương , trên ngực còn có đôi môi đỏ nhìn cũng quyến rũ , em nhìn mình cười rồi giúp mình cởi đồ đi tắm , lúc tắm em cứ nắm thằng cu mà nghịch nghịch làm nó dựng lên còn cười khúc khích , đúng kiểu ddcn . Em nghịch chán rồi mới chịu lau người cho mình lên giường nằm massage khỏe
Kỹ năng khá tốt, đá nóng các kiểu, em đấm cũng gần 30p cho phần này
Đến phần massage mệt thì bé cực chủ động , mình muốn khám phá chổ nào là em tạo điều kiện cho mình dễ dàng khám , bé thì làm rất nhiệt tình , hôn hít cả người cực kỳ tình cảm, BJ cực nhiệt tình, dù mình khá lâu nhưng em làm không hề hối thúc, miệt mài bj tới khi mình ra , thấy bé nó hơi mệt cũng thấy có lỗi trong lòng ghê hihi , xong việc bé còn muốn massage đầu cho mình nhưng mình bảo bé nằm nghỉ với mình cho đỡ mệt .
đánh giá chung :
bé 19 : face dễ thương, da trắng, nhỏ người , nhiệt tình và tình cảm
CSVC : sạch sẽ , thơm tho
tic 700 còn 420
tip 800
pv + lễ tân : 50