Gò Vấp bé 19 và bài mát xa khỏe hơi lạ

Lượt xem: 1,241

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
Đi ăn sinh nhật về thấy mệt mệt phi xe qua galaxy xả bia , vô check code các kiểu nhanh gọn rồi ngồi làm ngụm trà cho bớt loạng choạng
5p sau thì phục vụ dẫn lên phòng , gửi ít tiền cafe rồi bước vào phòng , công nhận phòng khá đẹp . Mình xông hơi ra thì gặp em đang ngồi chờ sẵn rồi, giao lưu mấy câu rồi em dắt đi tắm
Sau khi tắm gội sạch sẽ , em lao vào mần thịt mình , phải nói là làm nhiệt tình như đôi tình nhân trẻ vậy , bú liếm nhau trong bồn khí thế , mà một hồi sau mình thấy hơi lạnh nên tạm dừng để lên giường , em thấy vậy chủ động tắt máy lạnh rồi lấy khăn lau kỹ càng lại cho mình rất chu đáo
lau người xong em làm massage khoẻ cho mình. Em làm đầy đủ bài, đủ lực, rất là đã nha anh em. Mà lúc làm khỏe này lạ lắm , em cứ khều khều thằng nhỏ làm nó lên xong bỏ đó cho xuống lặp lại như vậy mấy lần làm mình cứ hóng chờ phần thư giãn
đến thư giãn bộ em bắt đầu hôn khắp người mình, em hôn từ đầu đến chân, từ thằng lớn đến thằng nhỏ dc em hôn ko sót chỗ nào. . Mình không chịu thiệt, liền phản công vừa bú bình vừa xoa bóp cặp mông căng tròn đàn hồi. Em rên khe khẽ rồi to hơn khi tay mình mò vào khe nước, nước ra quá trời luôn . Em bắt đầu BJ mình liên tục, mình nằm im hưởng thụ rồi cũng out hết vào cái miệng hư hỏng của em
Tắm lại sạch sẽ rồi ra nằm nghỉ, em nói chuyện dễ thương lắm lại dâm dâm nữa .
Đánh giá chút về em 19 :
V1 : cam , hơi mềm
V2 : có lipid
V3 : đẩy đà
V4 : nước quá trời
Tic: 700 còn 350
Tip: = tic

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
khỏe mà khều khều sao nằm yên được ta =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Mới anh ghé trải nghiệm bên em đang giảm 50%