Bé 19 xinh đẹp g-windy

Lượt xem: 2,706

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Longbeng2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
4
43
3
31
0 ₿
Mò diễn đàn thấy có g-windy có free vé supper vip nên đi thử cơ sở này cho biết.
Tới nơi gửi xe và được a zai dẫn lên lầu 1. Gặp ngay bé lễ tân ngực bự. Hỏi bé thì bé bảo vé free phải gọi điện trước, cụt hứng tính đi về. Mà bé vui vẻ đặt ngay cho mình luôn, bảo lần sau nhớ đặt trước là đc.
Anh zai dẫn vào phòng luôn, ko phải qua phòng chờ nên k biết phòng chờ ra sau, phải chi phòng chờ ở chung mấy bé ktv sẽ hấp dẫn hơn, đj ngang phòng mấy bé nghe cười nói hú hí. Góp ý cá nhân, nếu phòng chờ chung mấy em, thì khách sẽ thấy em nào hấp dẫn , hợp gu sẽ check các lần sau, hoặc thấp hơn chút là chọn qua ipad.
Vào phòng bảo a zai chọn em ktv nào ngực to vs trẻ. Ngồi đợi trong phòng, xem xét thì cũng tạm,phòng xông hơi, bồn tắm, tủ đồ, giường ấy ấy, phòng nhỏ đủ cho hai người " làm việc".
Đợi xíu thấy có bé xông thẳng vào phòng " em chào anh" . nghía ngía chút thấy mặt xinh phết, nên quên luôn coi vòng 1. Bé bảo vào xông đi. Bé đi thay đồ. Ừ thì vào xông.
Xông rồi bước ra thấy bé tuột cái rẹt, hết đồ, nude luôn, bé cười bắt vô bồn cho bé tắm, vừa vừa nc vừa sờ sờ chút. Thấy xinh ghê, lén hun cái, hí hí
Tắm xong ra làm khỏe. Rùi thái, mà hết chai dầu r nên bé đợi anh zai lấy, bé hỏi mình ún nước ko, rùi bé ún xong hô hấp nhân tạo mình luôn, ui ui, đã nè, uống nước mà dc phục vụ z lun, ực ực.
Bé đi thái rất kĩ, trườn như lươn, có skill click vành tai, cổ kích thích nữa. Xong tới màn mệt. Mệt thì hj thôi, bj bé bảo hết dầu nên ko làm, ko cia lun. Sau màn mệt thì bé tắm lại cho mình, đùa thằng nhỏ gõ gõ kêu nó dậy, mà dậy gì nổi, ngày nay đi hai lần rồi. Hic hic.
Tổng quan: số 19, vùng đông nam bộ, bé dáng người xôi thịt, vòng 1 nhỏ, vòng 3 vừa, vòng 2 lipit xíu, nhưng bù lại mặt xinh phết, vui vẻ, nhiệt tình. Chống chỉ định người thích bưởi giống mình. Ai thích xinh, ôm đã thì chọn bé nhé.
Tic free
Tip = tic
Giữ xe 5k.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.