Q.12 Bé 20 - Cô giáo Thảo tại Hồng Kông

Lượt xem: 1,097

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Một thời gian mới quay lại bộ môn Massage, mình lướt nhẹ các cơ sở quận 12 thấy Hồng Kông mới gia nhập và được đánh giá khá tốt, đánh liều chạy qua chơi 1 lần cho biết, lỡ sụp hầm thì mai mốt mà tránh.

Mình ghé cơ sở trong 1 buổi chiều mưa với 1 đoạn đường khá dài. Đến cơ sở cũng phải hơn 1 tiếng, người thì ướt sũng như chuột lột. Em Trọng – nhân viên của cơ sở chạy ra đón mình vào và mời mình ly chè nóng. Cùng lúc đó thì có 1 bé từ trên bước xuống, mặt bé xinh như thiên thần, có nét xíu lai Tây. Mình bị bé hớp hồn ngay từ cái nhìn đó, mà lỡ đặt 1 số khác nên không dám đặt bé. Nhưng duyên số đẩy đưa, bé mình đặt bị bệnh cảm và Trọng lên phòng xin mình đổi số khác, không ngại ngùng chần chừ, mình nói Trọng đặt bé hồi nãy xuống gặp em, bé 20.

Ngồi được 5 phút thì bé vào, ui chu choa, 1 nụ cười đầy mê hoặc và giọng nói ngọt như mía lùi “Em chào anh, cho em phục vụ anh được không ạ”, nghe là thấy thích rồi. Bé nhào vào lòng mình và ôm như đã quen từ lúc nào. Mình hỏi bé tên gi, bé trả lời “Em tên Thảo, gọi em là cô giáo Thảo”, chỉ vậy thôi là mình biết hôm nay sẽ vui lắm đây.

Cô là một cô giáo rất tận tâm, cô đè mình ra, mơn trớn cho mình với những nụ hôn đầy mê hoặc và những hành động đầy khiêu khích từ đôi bàn tay nõn nà. Cô từ từ trút bỏ xiêm y, chỉ 1 từ thôi: đỉnh. Body của cô quá xuất sắc, ngực đẹp, hàng real, da trắng, vòng nào ra vòng nấy. Em nhẹ nhàng khám phá cơ thể của cô cùng với mùi nước hoa thơm phức, em chỉ biết quyện vào cô cùng cảm xúc đang đong đầy. Cô đúng là giáo viên xuất sắc của Hồng Kông, hiểu ý tiến vào vùng cấm địa, thi triển những kỹ năng dạy nghề của cô bấy lâu: liếm cột, đá bi, lút cán, đi lưỡi, cái nào cô làm cũng quá đỉnh. Em là thằng học sinh cứng đầu khó ra nhưng khi học với cô, em lại out rất nhẹ nhàng và sung sướng.

Sau khi vệ sinh cả trò và cô, em không cho cô Nuru hay trườn Thái gì cả, để cô nằm ôm kế bên hôn cho sướng. Thật, mùi hương và body của cô quá hấp dẫn, cô nằm tay chân cô cũng đâu có yên, tay cô phải nắm bóp, xe vú, kích thích thằng em cho nó ngóc đầu dạy. Vừa nói chuyện vừa được “enjoy cái moment này” thật sự sướng như tiên. Enjoy được 1 tiếng thì thằng em nó cương quá, cô lại nắm bắt tâm lý và màn thư giãn lần 2 bắt đầu. Vẫn những kỹ thuật không một động tác thừa làm em lên đỉnh và bantumlum trong cơn sướng tột đỉnh. Nằm ôm cô 1 xíu rồi cô nhẹ nhàng mặc đồ lại cho mình và chia tay cô trong sự nhớ nhung.

Xuống dưới được Trọng mời tiếp ly chè nóng và hỏi thăm bé làm tốt không, chỉ biết trả lời là đỉnh của đỉnh.

Mình cũng có chụp vài tấm của Hồng Kông cho các bác mới nhé. Phòng rộng, sạch sẽ, đầy đủ phòng xông, giường to thoải mái cho 2 người nằm, đặc biệt có ghế tình yêu cho bác nào muốn thử cảm giác lạ.

Lần đầu ghé Hồng Kong quá hài lòng, và sẽ ghé tiếp những lần sau nữa.

Đính kèm

• Hk 1.jpg
    Hk 1.jpg
    125.9 KB · Lượt xem: 89
  • Hk 2.jpg
    Hk 2.jpg
    137.5 KB · Lượt xem: 61
  • Hk 3.jpg
    Hk 3.jpg
    135.3 KB · Lượt xem: 55
  • Hk 4.jpg
    Hk 4.jpg