Điệp Vụ Q.5 Bé 20 dần nóng tại BigBang

Lượt xem: 1,309

phamvuong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/24
Chủ đề
1
16
18
HCM
0 ₿
Đôi lời về bé 20!!! Với bộ kĩ năng mướt rượt.
Cơ sở vật chất sạch sẽ nhân viên phục vụ nhiệt tình mì trà nước trái cây đầy đủ 10đ.
Đến cơ sở thì mình chọn hình trên ipad với khuôn mặt dễ thương và một chút dư âm với bộ đồ đỏ của noel đập vào mắt mình là bé 20 đành vậy chọn bé luôn ưng các bác àk.
Lên phòng thì mình xông hơi xông khô được lúc thì bé mở cửa vào chào anh,giọng nói ấm áp khuôn mặt zt đặc biệt xinh hơn trong hình; ngồi tâm sự rồi vào bồn bé tắm cho mình từ trên xuống dưới mọi ngóc ngách trên cơ thể thổi nhẹ vào lỗ tai làm trên bảo dưới không nge ,sạch sẽ thì bé bắt đầu xuất chiêu bj cho mình nhanh nhanh chậm chậm phê ko tả được tay bé thì chạm sờ mó đủ chỗ trên người vừa bj vừa vuốt cảm giác đường lưỡi đưa qua lại ấm ấm kìm lắm mình chỉ được dăm ba phút hhhhhh....
Tắm sơ lại rồi mình lên giường masa khỏe đá nóng túi thảo dược tay bé vừa lực ấn đến đâu phê đến đó vừa masa vừa nc đủ điều hợp lắm các bác
Do mình không thích phao nên bé trường nuru trên giường , trước khi làm bé còn trải khăn giường lớn để khỏi làm dơ giường rất chỉnh chu nhẹ nhàng ân cần,ngực không to bù lại da trắng dáng cao mông to là ổn áp rồi đúng không các bác,bé dùng dzu''' chà khắp cơ thể trường lên xuống tay thì khìu khìu đầu ti mình nhột mà phê thôi ráng vì cảm giác sung sướng sắp đđếnk,cặp mong quyến rũ lên xuống khắp người tê tê rồi bé bj cia 69 đủ mọi bộ kĩ năng mình sẽ không nói chi tiết để ae tò mò chơi kkk
Xong việc thì cùng nhau tắm sơ lại rồi nói chuyện vu vơ nhìn trên vé 100p mà nhanh cực loay hoay là đến lúc phải chào bé hẹn lần sao đến lại gặp rồi
A/e đồng râm muốn trải nghiệm tuyệt đối về bé thì đến gặp bé ngay nèg
Tip 1200, tis giảm 50% Tổng buil 1tr8 vui vẻ cho khoản khắc vui vẻ bên bé xứng đáng

Đính kèm

360.6 KB · Lượt xem: 215