Q.1 Bé 20 dubai chăm quá là đã.....

Lượt xem: 662

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Dạo này trời nóng mà thằng em cũng nóng không kém cứ bức bối mà khổ nổi muốn trả bài gấu lại khó chịu trong người nên cũng không hứng thú mấy, nằm đơ vậy làm cho thằng em cứ như dùi vào đống thịt bò . Sau cả tuần canh me chôm chỉa chính từng đồng tiền của mình rồi lén lút nhờ vả thằng bạn đồng râm @Bear666 thiết kế cho cái thiệp mời họp đại hội tại Adora để đủ thời gian đi chinh chiến.

Sắp xếp mọi việc xong tui chạy phát đến dubai, trong đầu tính gọi bé 02 mới ai ngờ đầu bác hàn quắc ngồi chọn ngay đúng bé. Bé N đưa ipad mà tui hơi hụt hẩn thôi đổi lại thành 20 luôn chứ sao giờ .

Pv đưa lên phòng tui quất chén yến trước công nhận mát đã người. Làm thêm mấy miếng cam nữa bé 20 vừa vào, bé chào hỏi rồi lại kiểm tra nước , tui nhìn cái dáng bé là muốn tối tới liền, cái bộ đồ bé mặc vừa khiêu gợi vừa tôn lên cái dáng mỏng manh nhưng phụ tùng thì đầy đủ . Bé lại ngồi vào lòng tui nói chuyện, bé vừa tâm sự với tui mà cũng hỏi thăm thằng em chưa gì mà nó dựng đứng luôn, bé lại bạo hơn đè tui ra bj luôn , nói chơi chơi mà bé nghỉ tui muốn thiệt, tui chỉ bảo anh thích được mần ngay khi thằng em anh thức giấc thế là bé làm liền vậy. Bé bj mà thằng nhóc tui đến lúc out vẫn còn cứng ngắc được, đúng sướng đúng chỗ.

Vào bồn tắm bé rửa lại , 2 anh em nằm quấn nhau trong bồn phải gọi thỏa mãn cái cảm giác được tắm chung của tui.dù chua lên nổi nữa nhưng em vẫn trườn cạ hôn hit nhưng thằng em thì lực tòng tâm mà thằng anh lại sướng được chăm sóc ôm ấp thoải mái .

Massage khỏe , đối với đứa đang nứng nừng thì khỏe có ít lợi gì nên thôi next. Vào bài luôn, bé bắt đầu mơn mơn vuốt ve rồi đổ dầu nuru bắt đầu đưa cặp cam mềm mại đi từng chút trên cơ thể và con sò bé nó cạ cạ đến đâu tui tê tê phê phê đến đó. Lật ngữa lại bé chà chà tới gần thằng em mình mà không bình tỉnh chắc là out luôn rồi mà bé nó lại miết lên miết xuống ở đó nữa tui phải cố gắng thư giản lắm để không phải out sớm, bé quần một hồi rồi đến tui phối hợp màn 69 phê cực kỳ, bé chăm sóc bướm kỹ nên húp nó đã cực kỳ, thằng em lần này sung lên mà thằng anh bận quá thế là bắn tung tóe luôn phát .

2 hiệp nó đã rồi thì giờ bé lại dồn sức vào đấm bóp cho tui nữa, thương ghê chưa. Tui vừa sướng vừa được đấm bóp thư giản hồi phục . Cuối giờ bé còn oder cho tui tô bò kho ăn lấy sức về . Like kịch liệt.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé cưng 120 ạ.... chúc huynh ngày mới vui vẻ, thành công ạ :2onion35: