Điệp Vụ Cần Thơ Bé 20 mới Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 1,625

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
He lô hê lô
Minh đã trở lại đây
Chiều ngồi lướt diễn đàn vô tình thấy Hình KTV có bé 20 sao lạ thế. Nên ib ngay cho @Ngũ Thân Vương “ Bé này mới hả a?” Ổng cũng không biết luôn. “ Chắc mới”. Ib T hỏi thì các nhận là bé mới vô làm cũng vài ngày rồi.
Nếu đã mới để Minh qua điều tra xem thế nào.
May mắn thay được @Lục A Ka trao điệp vụ. Mọi thứ như đã định sẵn nên phi hành qua cơ sở thôi.

Bước vào Dubai mọi thứ vẫn z k có gì thay đổi. Vẫn perfect 9/10 về mặt chất lượng.

Do mình đi code nên check code và mọi thứ diễn ra nhanh chóng. Được dẫn vô cái phòng quên thuộc ngày nào.

Vô mình cũng k có xông hơi . Được cái bé vô nhanh lắm.

Bé vô mặc chiếc áo đen trông cũng được đấy. Bé hỏi mình có xông hơi không? Mình bảo thôi được rồi qua đây ngồi nói chuyện làm quen trước đã. Bé nói chuyện đúng kiểu con gái Miền Tây chân chất.
Trò chuyện tý thì biết bé tên T tuổi con le le quê miền sông nước hữu tình.

Minh thì gu nhẹ nhàng sâu sắc tình cảm. Bé thì không phải gu mình lắm. Hihi
Nhưng tổng quát bé rất dâm, vui vẻ, nhiệt tình.

Tiếp theo câu chuyện bé kêu mình qua tắm cho mát mẻ. Tắm thì tắm. Hihi

Tắm: Bé hỏi mình có gội đầu không? Mình bảo a mới gội xong mới qua nên cuối giờ tắm lại rồi gội. Dịch vụ tắm chuẩn onsen: tắm kỹ sạch sẽ kích thích nhẹ tại bồn tê tái( đi lưỡi, HJ, BJ) Do lạnh quá với nên kêu bé qua giường tiếp ( Chứ thật ra xém out rồi đấy, Minh thật yếu đuối hehe)

Qua ôm ấp bé tý rồi bé đấm bóp. Cũng khá ok. Đấm có lực. Mình kêu bé làm cơ bản kiểm tra tay nghề thế nào thôi rồi chuyển qua phần thư giãn luôn.

Phần mệt ổn nhe. Bé dâm kết hợp kỹ năng cũng OK. Dịch vụ đem lại: BJ, HJ.
69 mình k thử( nhưng nghĩ chắc dc). CIA (mình k dc CIA huhu, k sao Minh dễ tính mà) Có nhắc bé rồi. Bé bảo có CIA nhe.

Đánh giá bé:
Face: Ưa nhìn. Nói chuyện dâm và rất dâm, vui vẻ, nhiệt tình, có sự khùng nhẹ. Ngoại hình tạm ổn. V4 k trải nghiệm nên k đánh giá.

Tắm lại hội đầu mát mẻ, bé sấy tóc cho. Ăn miếng trái cây rồi về.

Tic: code điệp vụ
Tip: theo giá thị trường

Minh97

• Like
Điểm cảm xúc: Lâm Liều and Butterfly-Hunter

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đấy đấy @Minh97 , hỏi đến thì bảo ẩn danh mà cứ thấy lên bài húp newbie ko nha :cuteonion59: