bé 21 - 21t TB3

Lượt xem: 2,224

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hamvuivui

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/17
Chủ đề
11
13
29
0 ₿
Hôm nay tiếp tục thái bình 3. Lần này con số may mắn là 21 nha anh em. Cứ cái đà này mấy ngày nữa chắc đi hết số ở thái bình 3 luôn quá. Hehehe. Vẫn như thường lệ tui lên phòng xong thì một lát sau em vào. Sau màn tra hỏi kịch liệt thì em cũng chịu khai hết thân phận của mình. Hehehe. Em mang số báo danh 21, 21 tuổi… may mà hỏi em làm đến mấy h thì không phải là 21h. kkk. Em làm đến hơn 12h đêm lận. Vậy là may mắn cho anh em ta rồi. Dễ kiếm em nha.

Em tắm táp cho mình xong thì cũng đến phần đấm bóp. Mình muốn thử tay nghề của em xem sao nên cũng để cho em làm bình thường chứ không như mấy lần trước. hihi. Em đấm cho mình cảm giác kỹ càng, cũng tê tê lắm. Em đấm được 20p thì mình nói quay ngược lại luôn. Hihi. Bấy giờ em đang đấm thì chuyển qua xoa nhẹ nhàng. Và sau màn xoa nhẹ là đến phần bóp. Em xoa cho thằng nhỏ mình dựng lên rồi bắp đầu bóp. Kkk. Em bắt đầu hôn, vẫn là nụ hôn nhẹ nhàng lên ngực rồi bắt đầu trườn xuống dưới. ah bonus thêm cho các bác là tướng em này minhon nha. Hợp cho mấy bác nào thích mình dây cây cảnh chứ không phải dạng xôi thịt. Khi em mần đến thằng nhỏ thì mình cũng đã xoa em nãy giờ. Cũng tranh thủ khám phá những đường cong tuyệt mỹ trên người em. Và cũng đến lúc em Bj cho mình. Em nhẹ nhàng hôn lên thằng nhỏ vuốt nhẹ từ dưới lên. Thằng nhỏ bấy giờ dựng đứng dậy. Giờ đây em mới bắt đầu Bj sâu dần và tiếp đến như muốn lút cán luôn vậy. Mình rùng mình lên mấy cái rồi cũng gồng lên để tận hưởng cảm giác sung sướng. Còn em cứ tiếp tục Bj miệt mài như thế cho đến lúc vắt kiệt sức của 2 anh em mình. Và cũng đến lúc mình gục ngã bên em. Em thì nằm xuống lấy tay ôm lấy mình luôn. Mình nghe được từng tiếng thở hổn hểnh của em bên tai vậy. Tưởng chừng như nãy giờ mình làm điều gì sai trái tội lỗi lắm cơ. Mình nhìn em, em cũng nhìn mình rồi tủm tỉm cười. Nằm ôm ấp em một lúc em cũng xin phép dọn phòng. Còn mình đứng dậy thì em vội níu mình lại để tắm sơ cho mình 1 lần nữa mới để mình ra về. Thái bình 3 bao lần cũng nhẹ nhàng vậy thôi. Ra về mà trong lòng sung sướng. Hẹn lần sau sẽ tái ngộ em tiếp.

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
mình hợp gu mấy em minhon hơn, ngán xôi thịt lắm, chúc mừng bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.