Q.1 - Bé 21 giữa mùa mưa tháng 6 ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé 21 giữa mùa mưa tháng 6 !

Lượt xem: 232

Cutusama

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Trong cuộc sống bộn bề tấp nấp của xã hội hiện đại, một ngày nghỉ là điều cần thiết để Reset lại cơ thể. Vẫn như mọi lần tôi một nông dân dưới tỉnh lẻ lên sài thành hoa lệ, tôi vẫn ngợp cái không khí ở đây, nhưng bất chợt trời đổ mưa, một cơn mưa xoa dịu mọi thứ đúng như câu nói “ Sài thành là nơi những cơn mưa bất chợt đến rồi lại đi “. Lòng tôi bồi hồi xao xuyến đến lạ thường, một cảm giác đầy xáo động trong cơ thể cứ liên hồi, dồn dập, đến mãnh liệt lạ kỳ. Có lẽ tôi nên làm gì đó.

Như một thói quen ngựa quen đường cũ tôi lại tiếp tục lướt điện thoại và vô tình lại thấy những hình ảnh, video được quảng cáo spa thư giãn, đánh tan sự mệt mỏi. Tôi vô thức lại nhắn tin thẳng trực tiếp bên cơ sở Queen để hỏi nay có bé nào làm không, lúc này cũng đã hơn 17:20 chiều. Được bên cơ sở hồi đáp, và cũng chọn được số 36 và hẹn 19:00 tới Queen.

Cơn mưa cứ chút xuống như chưa bao giờ được mưa, một cơn mưa đánh tan cái nóng bức từ đô thị bậc nhất xứ Việt , tôi mân mê ly cafe tại một quán cafe nhỏ ven đường chờ tới giờ hẹn. Thật may mắn, càng sát giờ thì cơn mưa cũng ngớt dần và tạnh hẳn, như một lời mời vô hình mời tôi tới gặp nàng.

Tại cơ sở bạn lễ tân tiếp đón nhiệt tình, nhưng có một chút thay đổi nho nhỏ, lại một cách nào đó tôi lại đổi bé 21 thay vì ban đầu chọn bé 36. Linh cảm mách bảo hôm nay phải gặp bé 21, dù có chút cảm thấy có lỗi với bé 36 hehe chắc để đợt sau ghé Queen bù vậy. Và tất nhiên như mọi lần vẫn tick vé Super Onsen , thời điểm quay sổ số đã tới! Cũng không mất bao lâu, được locker dắt lên phòng đợi nàng. Vẫn thói quen cũ ùa phát vào xông khô trước cho khoẻ người, tiện chờ nàng thơ tới.

Chờ cũng không quá lâu , cánh cửa dần mở ra nhè nhẹ. Một cô bé với bộ đồ cosplay tiếp viên thuỷ quân với chiếc váy ngắn đi vào, ngoan ngoãn và lễ phép. Lúc này cậu bé tôi dựng đứng hết cả lên vì có lẽ nay trúng số hehe. Màn chào hỏi rất nhẹ nhàng chắc chỉ tính từng giây, bởi vì có lẽ tôi và em như một định mệnh. Gặp đã cảm giác hợp cạ đến lạ thường, thay vì màn mớn chớn nhẹ nhàng, ôm eo tình tứ đưa đẩy thì tôi và em, như cá gặp nước vồ vào nhau. Hôn hít mọi nơi, mọi ngóc ngách, đường lưỡi đôi bên khám phá dần. Từng nhịp hơi thở , từng nhịp đập cho tới mùi hương, thật sự một cảm giác khó tả. Em dùng mùi khá dễ chịu, ngửi rất nịnh mùi nên tôn thêm phần hưng phấn. Men theo dòng cảm xúc, tôi luồn tay dần dần cửi từng lớp đồ của em xuống, từng lớp từng lớp để lộ ra những mảng da trắng ngần đúng vị của xứ miền Tây thiên cực lạc, tôi như Đường tam tạng tới Nữ nhi quốc tạm gác lại hành trình thỉnh kinh.

Đáng giá 4v:
  • V1: Bầu ngực xinh , hệ cam size bự , mềm và thật chưa qua chỉnh sửa , đầu ti bé xinh xinh
  • V2: Eo tương đối có da có thịt nhưng thế ôm sướng, eo em cũng thon nên ôm đã
  • V3: Mông vẩnh, ôm nhào nặn sướng.
  • V4: Nước nôi tràn trề, công nhận bé nhiều nước hay do đúng cạ nên bé ra nhiều ta hehe
Có lẽ lúc này Bần tanh cũng bộc lộ bản chất của mình, dính như sam , tôi dìu bé ngồi xuống ghế bắt đầu những thao tác tay cơ bản , mớn chớn , kích thích lần lượt từ cổ xuống phần hái đào, 1 tay hái 1 tay se vòng quanh nhũ hoa. Lúc này để ý mặt em đã mê man theo từng đường với đôi tay đầy lắt léo của tôi. Tôi nhún người lên trước mặt em, ánh mắt va vào nhau, không nói không nằng 1 nụ hôn nhẹ và quấn nhau đã đánh thức trái tim đầy nóng bỏng trong em , tiện tay tôi luồn dưới bắt đầu khám phá cô bé, nước nôi cũng nhẹ nhẹ tuông ra từ khe suối nhỏ. Có lẽ không để lãng phí dòng nước ấy , dù vẫn còn lưu luyến đôi môi ấy, vẫn dính trên môi vét son đỏ nhưng tôi vẫn sà xuống dùng đường lưỡi đẩy vội. Em cũng thuận thế rạng thành chữ M để tôi hành sự dễ hơn, 10/10 cho độ tinh tế của bé. Anh em thông cảm tôi thuộc tuýt yêu chiều phái nữ hơn nên là phần lớn thời gian gian phục vụ các bé hehe.

Hiệp 1 : Trận thuỷ chiến
Lúc này phía bồn cũng đã chuẩn bị xong đã lâu, tôi đứng dậy. Tạm ngừng thụ hưởng cô bé, em cũng nhẹ nhàng tụt lớp quần tôi xuống và cầm thằng bé mút nhẹ nhàng, thực ra thằng bé nhà tôi khá nhạy cảm nên nước nôi cũng thuộc hạng top server ))))) cũng đã lênh láng từng bọng nước nhỏ, em thuận thế hút cạn không chừa 1 giọt nào. Ôi trời ơi, đúng là định mệnh em và tôi đều dâm như nhau đúng là hợp cạ. Em nắm tay tôi dắt nhau vào bồn, em nhẹ nhàng tắm rửa cho tôi đầy đủ và kỹ càng. Ko quên thơm nhẹ thằng cu em một cái rồi hành xử, tôi nằm trườn ra, em thuận thế kẹp bộ hồng đào vào giữa rồi cạ, thằng em như đang biểu tình từng dòng nước vẫn tuôn ra, ra tới đâu em húp tới nấy. Chợt dừng lại em nhìn tôi với nụ cười ngây ngô rồi bất ngờ, em đã ngập nút cán cả cậu bé, với bộ lưỡi điêu luyện như khiêu khích làm tôi đê mê thật sự rất khó kìm nén “ Này thằng kia kiềm chế lại không chết dở “. Rồi em làm những bài quyền Onsen chứ danh , cạ vú , cạ cô bé … chúng tôi vờn nhau chán. Để hạ màn đầu, bắt đầu đứng dậy, em hiểu ý ngay quỳ xuống bắt đầu giật lấy thằng bé không cho nó thở 1 phút nào,bắt đầu mần 2 quả trứng cút, ôi thôi rồi , em ngấu nghiết với từng nhịp dồn dập…. Và rồi *BÙM* màn pháo hoa không thể nào thoả màn hơn đã xuất hiện. Lúc này vẫn nằm sâu trong khoang miệng em, em mút nấy mút để đến khi cạn kiệt tới giọt cuối cùng. Tôi biết, có lẽ 1 số dòng trắng ngần của tôi em đã lỡ nuốt vì lượng ra là rất nhiều, đôi mắt em đỏ hoe nít thở từng nhịp một. Tôi thấy thương em, lại càng thấy em lúc này thật đẹp. Nhẹ nhàng em rút cậu bé ra, ráng ko để sót 1 giọt nào ra ngoài rồi em xin phép ra bồn súc miệng. Một cái kết đầy viên mãn ở dịch vụ Onsen ^^ .

Rất nhanh em đã quay lại nở một nụ cười dâm , lúc này em đã là dâm dâm cô nương. Dù sau 1 trận thuỷ chiến , một phần nào lớp trang điểm và son môi em đã bị trôi nhưng nét đẹp vẫn ở đó , chỉ có xứ Tây thiên chứ danh. Tôi cũng nở một nụ cười đáp lại, em lại gần hôn tôi cái, rồi dìu dắt tôi ra khỏi bồn, chăm sóc như em bé vậy. Rồi ra lấy khăn lau rất kỹ, và đưa tôi lên giường nằm thư giản để chuyển sang tiết mục Massager khoẻ. Em xin phép tôi ra ngoài lấy đồ để phục vụ, đâu đó 5 phút em đã vô lại, trên tay là 1 giỏ đồ massage. Tôi nhìn em vẫn bồi hồi, như lúc em mới vào phòng vậy, em nhẹ nhàng nhàng cởi chiếc khăn ngang ngực quấn vội.

Chiếc khăn rớt xuống dưới sàn thì tim tôi cũng nhói lên cái bịch, chắc lên huyết áp á ))))).

Trận 2: Đồi khe sanh
Phải công nhận em làm massage cũng có kinh nghiệm , có lực và thoải mái dù không hẳn chuyên như các cơ sở thuần. Màn đá nóng cũng không gì đặc biệt nhưng ở mức tốt. Đánh giá chung tôi thấy chất lượng bài quyền ổn , đủ khoẻ để thằng em dần hồi phục.

Tôi đang nằm thư giãn chợt cảm nhận thấy 1 dòng chất lỏng, hơi lạnh lạnh lên phần lưng, kinh nghiệm của tôi đã biết em đã chuyển dần sang bài Nuru, em nhẹ nhàng xoa nắn từng khe ngóc ngách , để tinh dầu được trải đều. Rồi một bộ ngực đầy đặn tiếp xúc, trượt dài khắp cơ thể , trượt tới đâu mê tới đó , công nhận cảm giác lúc này thật sướng. Rồi em nói tôi xoay người lại để tiếp tục màn Nuru, trượt lên lại trượt xuống, hơi thở va chạm nhau. Thằng nhỏ tôi lại bắt đầu biểu tình, bất giác em đang trượt lên ngang người tôi ôm lấy em thật chặt, vùi đầu vào bộ hồng đào mút nấy mút để như em bé, nhỏ nhỏ bé xinh xinh mà lại cưng phết. Rồi tôi ra hiệu , em liền trượt xuống hôn thằng bé , rồi xoay người dần tư thế 6996 đầy cảm xúc. Tôi tiếp tục nghịch cô bé và em cũng nghịch cậu bé, màn trao đổi chiêu thức qua lại, những ngón tay tinh nghịch tôi luôn lách trong em… Dòng suối chảy ra nhẹ nhẹ , tôi ghì xuống húp nấy húp nể. Quả thật là sướng các bác ạ. Nhưng chỉ để 6996 như thế thì lại quá thường, tôi vần bé lại, có lẽ bé cũng hơi bất ngờ vì không nghĩ tôi dâm như thế. Lúc này cũng là 69 nhưng tôi trên và em dưới ^^ . Nhẹ nhàng tôi duỗi chân rồi đẩy nhịp nhàng, em nhanh chóng bắt nhịp với tư thể đầy bất ngờ, em hưởng ứng bằng ôm lấy cặp mông của tôi để tăng sức đẩy. Vừa đẩy nhịp bánh xe bò vừa úp mặt về khe suối liếm nhẹ nhàng quanh hạt đậu nhỏ, bé lúc này cũng giật giật cơ thể,một cảm giác sướng dần dần được bộc bạch qua biểu hiện của cơ thể em. Cơn ngứa ngáy râm ran khắp người , tôi lại ra sức tập trung đẩy hông thật mạnh, mồm thì láo liêng bú ghì lấy hạt đậu nhỏ thêm ngón tinh nghịch chọt đẩy liên tục và rồi một màn *BÙM* thật to cắm thẳng từ trên xuống dưới. Nhưng cùng lúc đó từ em cũng như có dòng cao áp điện chạy khắp cơ thể, tôi có thể cảm nhận được.

Em nói : “Emm … Emmmm emmmm raaaaaa…..”, ôi khe suối đã vỡ đê, một màn SQUIRTS thật tuyệt vời.

Tôi càng ghì chặt hơn, em và tôi đều hút cạn tinh hoa của nhau. Thật sự một trong những lần tôi đi nhớ mãi , nhớ về em. Về em, miệng cũng đã tràn ngập đầy sữa trắng, bởi vì cú bắn hướng cắm thẳng xuống nên lực khá mạnh , có lẽ một chút sữa trắng cũng đã bị em hấp thụ không kém phần màn bùng nổ ban đầu ở trận thuỷ chiến. Và rồi 2 đứa ko hẹn vệ sinh nhẹ nhàng, rồi lại quấn lấy nhau nằm tậm sự, em nhìn tôi với anh mắt đê mê , công nhận khi người con gái sau squirt họ rất tình cảm và họ cần sự tình cảm, tôi nhẹ nhàng mân mê tinh nghịch dần cho tới giờ phải chia tay. Em dắt tôi lại bồn để tắm rửa lại cho sạch sẽ lần nữa, em vẫn rạng hỏi hay anh làm thêm cái nữa đi chắc còn lưu luyến hehe. Dù gì tối hôm đó cũng là ca cuối của em. Em có hỏi nhỏ tôi : “ Anh lát có đi ăn tối ko ?“ có lẽ nào em đã mở lời đi cùng tôi sau tan ca. Có lẽ không để ý nên cũng chia tay em nhỏ nhẹ, chỉ nhớ em nói em tên *Lụa* chắc là 1 bí danh nhỏ ^^. Và rồi em dắt tối xuống và chào tạm biệt tới với vòng tay anh locker để ra về :)))))

Tạm biệt Queen cũng tạm biệt sài thành đầy hoa lệ nơi xứ người tôi lại trở về vùng biển xanh. Lại để lần tới ta lại gặp lại em nhé 21!

Bài viết khá dài , cảm ơn các bác đã chịu khó đọc, văn chương lủng củng mong các bác thông cảm ! Bài review này là report đợt 21/6 mình tới làm khách nhà Queen.

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,921
32
16 ₿
Bài viết hay, cảm xúc và rất chất lượng, mảng miếng chặt chẽ. Hóng các bài review tiếp theo của bác nhé.