Q.1 Bé 21. Nàng đến từ đâu...

Lượt xem: 1,539

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tối qua sau khi hoàn thành Điệp Vụ của bác A Lục Ka xong. Vì đã lỡ lấy code Camapro ở Queen nên mình cũng đã tranh thủ làm tô phở với chén tái tiết tuỷ hột gà để lấy sức chiến tiếp. Mình liền gọi cho Queen lên lịch bé 21 sau 30p. :sprite-106:
Tới Queen cũng là lúc bé đứng trong quầy. Nhìn bé lần đầu thì bé ko xinh hay dễ thương. Mà là rất có nét đẹp. Nụ cười rất tươi.
Mình tiến thẳng lên phòng chờ tầm 2p. Thì bé bước vào. Khuôn mặt khả ái. Dáng bé hơi ú tý. Bé có nói là bé đang tập Gym để gọn lại. Nếu dáng bé gọn là sẽ đẹp hơn rất nhìu. Bé nói chuyện hoạt bát vui vẻ.
Phần tắm: khi bé xuống vải điều đầu tiên nhìn thấy bé đeo sợi dây chuyền Bạc ở bụng. Thấy là lạ mà cũng hay hay:haha: mình nghĩ chắc phần này cho qua. Vì tắm trong bồn thì vẫn hao hao như nhau.

Phần massage mệt: bé làm rất bài bản, giống như kinh nghiệm đầy mình. :haha:. Bé kêu mình sắp trước để bé đi đường lưỡi. Khi cơn rạo rực nổi dậy bé kêu mình nằm ngửa lại để bé làm bài tiếp:sprite-32:. Rùng mình nhưng ko kém phần tê. Và cuối cùng cũng chịu hok nổi với bé:sprite-32:.

Phần khoẻ: bé làm đủ bài, các bác thích bước nào bé sẽ làm bước đó.

Tổng kết: bé rất có nét, vui vẻ nhiệt tình, 8 chuyện hài hước, chiều khách là điểm Cộng. Kèm theo bé rất có kinh nghiệm. Bé cần siêng tập Gym để gọn bớt tý là OK luôn.:sprite-32:

Bác nào muốn có 1 bé có kinh nghiệm thì bé 21 là 1 trong những lựa chọn.:sprite-170:

Tíc: 1200 còn 840 camapro
Tip 1200
Lễ tân 100
2 anh phục vụ 50 50
Anh giữ xe 50
Tổng: 2290

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Cái ông Tàn Tàn này mệt thật, làm tôi cứ tưởng bác bị fail ko chứ :misdoubt:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ui. Số đo các vòng của các bé thì mình nào h hok có nói, và trong những bài viết của mình cũng hok có đề cập đến các vòng của các bé :sprite-32: . Bác hỏi bác Mr *** để rõ hơn nhé:sprite-32: