Q.7 - Bé 21 nhỏ nhắn dễ thương, tình cảm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Bé 21 nhỏ nhắn dễ thương, tình cảm

Lượt xem: 631

Gundamsg90

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/7/24
Chủ đề
6
13
18
0 ₿
Hôm nay ghé qua ms WD Q7 chơi để check thêm mấy bé khác, tới WD check in chọn gói xong qua ngồi lựa hình ktv, thấy có bé 21 nhỏ nhắn dễ thương mình cũng khá thích gu baby lolita kiểu này nên chọn bé luôn

Lên phòng thay đồ rồi vô xông hơi như mọi khi, xông hơi đc 1 lúc thì bé vô, giơ tay chào bé và nói bé chờ mình 3 phút bé dạ lễ phép và ngồi pha sẵn nước tắm cho mình trước

Xông hơi ra bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình rất nhiệt tình, chu đáo, nhìn sơ qua bé đúng kiểu nhỏ nhắn như hình

Face: baby

Dáng mi nhon nhỏ nhắn

V1: vừa tay, ti đẹp, hôn thoải mái, anh em nào hệ bưởi thì cân nhắc

V2: dáng mình dây

V3: bù lại mông khá ngon, mềm mịn, nắc chắc sướng lắm

V4: ngon, anh em trải nghiệm sẽ hấp dẫn hơn

Bé dẫn vô bồn tắm, bé tắm gội nhẹ nhàng mà sạch sẽ kỹ lưỡng, bé ôm mình chà ngực đi lưỡi từ trên xuống, mút liếm bj nhẹ nhàng, vừa ngâm bồn vừa tận hưởng cũng khá chill

Tắm xong lau khô người rồi lên giường matxa, bé làm khỏe khá tốt, làm đủ bài, có lực so với dáng nhỏ nhắn của bé

Làm khỏe xong bé thoa tinh dầu làm bài trườn, chà ngực, cưỡi ngựa cà bướm, hôn cổ thổi lỗ tai phê nhột khá sướng, chơi 6996 móc lỗ cua hôn, vét máng bé ra nước nghe bé rên vì sướng đúng phê y như phim, bướm gái tơ hôn khá thơm ngon, bé thổi kèn liếm cột đá bi miệt mài, tận hưởng chừng hơn 5p mình phê lên đỉnh bắn pháo bông sung sướng tột cùng, cảm giác rất mãn nguyện

Bắn xong lau sạch sẽ rồi đi tắm rửa lại xuống thanh toán và ra về kết thúc buổi matxa êm ái cùng bé 21 baby dễ thương

Tic: 900k code camapro 399k, Tip 900k

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Đc mấy em nhỏ nhắn mình dây này thổi kèn cảm giác cũng chill lắm. Chúc mừng bro sướng ciu hehe