Bé 21 vs 24 ozawa gò vấp tuyệt cú mèo

Lượt xem: 2,732

Yamato

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/20
Chủ đề
2
16
3
0 ₿
Hôm nay tui vs thằng bạn 2 đứa ăn sinh nhật đã đời xong rồi quyết định đi vào ozawa xả hết mệt mỏi trong người
Vô là t gọi liền số 24 cho đứa bạn. Còn t gọi số 36 mà không có nên random trúng bé 21.
Đợi 10p rồi 2 thằng lên phòng. Xông hơi 1 xíu nóng quá đi ra là bé đã vô bồn xả nước rồi. Riêng tui là bé 21. Đúng gu tui thích luôn hên vãi chưởng.
Bé tắm kĩ lưỡng nói chuyện dễ thương mà còn nói nhiều nữa thấy khá thoải mái.
Tắm xong rồi lên massa khoẻ. Đi đủ bài đấm chắc tay. Bẻ cô kêu rắc rắc phê tới óc. Xong xui rồi cũng đến bài mệt kkk
Bài này đi thái đã lắm tự vô cảm nhận nha mấy ba nói hết mất hay. Tóm cái váy là đi thái sướng đường lưỡi tuyệt cmn vời
Trong lúc em bj kết hợp hj thì mình khám phá các vòng. V1 hệ cam v2 có tí lipit. V3 v4 thì tuyệt cmn gu tui lun quá phê
Cầm cự được 20p thì out ra trong sung sướng. Em tắm lại cho mình rồi nói chuyện 1 xíu vui vẻ mới ra về
Đánh giá CSVC : ổn áp trước đây là khách sạn có phòng wc lun
Mặt bé gui tui là xinh, da trắng mịn màng rất thích
V1 hệ cam vừa tay
V2 xíu lipit
V3 trắng doggy thì khỏi nói
V4 thì tự khám phá nha mấy cha nói hết mất hay
Tic 500 code còn 400 gói onsen1
Tip 500 k phá giá
Còn số 24 thằng bạn cũng review xinh ngon lành cành đào. Hôm nay tóm lại là ngon chym

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thay mặt các bé cám ơn a đã ghé cơ sở ủng hộ ạ, hẹn gặp lại a vào dịp gần nhất a nhé

Yamato

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/20
Chủ đề
2
16
3
0 ₿
Tối qua t mới thăm lại số 21. Phê quá mấy ông à
Đúng kiểu face gu mình luôn
Gu của binz là châu á thì gu của tui là 21 á kkk

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ thân mời anh em mình ghé trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nhé