Q.2 Bé 21 xịn nha

Lượt xem: 1,517

Calisthetics

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
4
6
4
0 ₿
Đầu tuần được chút thời gian rảnh. Rạo rực trong người quá nên tranh thủ cơm nước xong xuôi liền ghé qua Number One trải nghiệm cơ sở.
Anh em nhân viên tụ tập phía trước đông quá :)) vừa chạy xe lên lề là ae xúm lại mời vào rồi. Thái độ ae rất nhiệt tình, vui vẻ điểm cộng cho cơ sở nhe. Vào chọn vé thì cũng nghe ngóng được số 21 bên đây rất oke nên chọn bé luôn. Đầu tuần cũng vắng nên ngồi chờ tầm 5p là được dẫn lên phòng. Vào thì mình cũng tranh thủ xông hơi mà hình như phòng xông hơi lên nóng hơi lâu thì phải. Được xíu thì bé vào gõ cửa phòng xông chào mình. Mình cũng chào bé rồi tranh thủ xông thêm tí. Xông ra thì bé chạy lại lau mồ hôi, hỏi thăm nch làm quen. Sau đó cả hai dìu nhau vào tắm. Bé xinh nha, tắm rất kĩ và nhẹ nhàng. Lâm trận hồng thủy bé cũng hôn khắp người phê tới nái. Click ti và BJ 100% kh dùng tay luôn nhe. Sướng lắm sắp ra mình cũng nhá tín hiệu cho bé biết. Bé vẫn tích cực làm, CIA tới giọt cuối cùng lun. Bé còn hỏi thăm phê hong anh nữa :))
Massage khỏe
Làm đủ bài và lực oke lắm nha. Bẻ người rắc rắc nữa. Ốm mà lực đã lắm.
Massage mệt
Bé đổ dầu rồi trườn v1 khắp người đã lắm. Còn có bài dùng đá lạnh đi khắp người rồi BJ với đá lạnh luôn :)) cài này mình mới thử lạ mà sướng phết. Cuối cùng xoay thế 69 và bé vẫn CIA tới giọt cuối cùng.
Đánh giá rất cao độ nhiệt tình của bé. Nch vui vẻ, hài hước dễ thương lắm. Chọc mình cười quài à :)) bé cũng ân cần chăm sóc, hỏi thăm đủ thứ nữa.
Face xinh xắn, mình dây
V1: hàng thiệt vừa đủ tay
V2: ốm nhom
V3: săn chắc
V4: sạch sẽ vừa miệng :))
Tic: 720k (camapro)
Tip = tic
Cf cho mấy ae nhân viên