Q.8 Bé 22 mới làm, nhiệt tình thân thiện

Lượt xem: 1,375

Kingslayer

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Chiều chiều buồn buồn không có gì làm, mình ghé thăm massage Trung Sơn. Thường thường mình đi mấy bé đã đi rồi nhưng hôm nay mình để a quản lý giới thiệu, xong anh ấy có cho xem hình của bé 22 mới làm, nhìn hình cũng cute nên cũng ok mua vé body vào thăm bé. CSVC cũng ok được mời dùng trà xong vào phòng xông hơi. Có bia nước suối với trái cây miễn phí. Đang xông hơi thì mình nghe tiếng giày và bé mở cửa nhè nhẹ vào phòng, mình cũng ra luôn. Nhìn bé có khuân mặt dễ thương thân hinh cao ráo, vào một đều đặn. Bé chào mình và bảo mình ngồi ghế chơi để bé pha nước nóng cho. Bé ngồi lên đùi minh ôm ấp trò chuyện cũng thân mật. Bác nào mà khó tính thì đi bé này là đảm bảo bé sẽ chiều.
Xong vô tắm thì bé cũng nhiệt tình trò chuyện vui vẻ. Bé nói là bé mới làm nên cũng ngại chụp hình để bỏ lên mạng. Bé nói là đã có làm và học massage chỗ khác rồi nên cũng có kinh nghiệm.
Tắm xong lên giường nằm massage khỏe. Thì mình đi rất nhiều người nha các bạn nhưng đây là lần đầu mình review kiểu này luôn đó, vì bé massage khỏe rất ok. Ai mà đau lưng, thích làm mạnh tay thì bé này là làm rất có lực và rất nhiệt tình, vì bé đã học ở ngoài rồi. Làm một hồi cũng phê phê thì bé bắt đầu cởi đồ lót ra để làm massage mệt.
Bé đi lưỡi cũng rất ok, có rên rĩ nhè nhẹ, xong bé dùng cặp bưởi của bé đi suốt người mình. Lúc này thì thằng nhỏ của mình cũng dựng đứng lên, xong bé cũng kẹp 2 trái bưỡi của bé với thằng nhỏ mình đi xong mình thấy tê tê phê phê. Xong bé đi BJ xong 69 thì mình out ra trong lúc làm 69.
Bé đi súc miệng tắm rửa xong ôm ắp nói chuyện xong rồi về. Bé này thì làm được, nhiệt tình, nhưng chỉ có điều là không chịu chụp hình lên cho ae xem. Bác nào mà khó tính khó out, thì đi bé nay thì đảm bảo 100% sẽ out thoải mái nha.
V1: mình đoán khoảng 87-88. 8 điểm
V2: 9đ ôm ấp thoải mái đã
V3: 9đ căng tròn đẹp
V4: 9đ
tic: 700 có code còn 420
tịp: 700 cho thêm 300 nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin Kiệt

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
chúc mừng anh đã gặp được nàng ưng ý, giành chúc thời gian chia sẽ lần trải nghiệm