Gò Vấp bé 24 non tơ

Lượt xem: 1,422

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
nay chán lại lên diễn đàn xem có gì vui, thấy cơ sở galaxy có code 50% nên tò mò qua thử, inbox zalo book bé 24 rồi phi xe qua.
tới nơi làm thủ tục xong thì ngồi uống nước đợi phòng, thấy em lễ tân bị anh quản lý mắng nhìn cũng tội.
ngồi được 10p thì có phòng, lên phòng xem thì thấy csvc khá đẹp, bồn rộng, vào mở nước mở xông hơi đợi ktv. hơi chưa lên thì bé ktv đã lên, nhìn sơ thì bé có khuôn mặt hiền lành, non tơ, như học sinh vậy, body thì cũng cao ráo, không quá gầy cũng không thừa cân.
đúng lúc phòng xông hơi nóng nên ngồi xông 5p cho ấm, ra chào hỏi vài câu rồi lên bồn tắm luôn. mình ít nói, bé cũng ít nói nhưng mà thế lại đúng ý mình. lúc bé cởi đồ ra thì ấn tượng nhất là cặp ngực, rất to và căng, hàng real, bé ít nói nhưng miệng thì cười hoài, mình cũng không biết sao. vào tắm sơ sơ rồi cũng bú mút trong bồn, bé rất chiều khách và nghe lời, mình bảo gì làm đó, quần nhau 1 lúc rồi lên mát xa, bé mới làm được vài tuần nên kĩ thuật yếu, phần khoẻ thì chưa đủ lực, phần mệt thì mình đi gói thái thôi ko có nuru nên cũng không đòi hỏi, bé cũng hơi non tay nghề, các anh em có đi bé thì nhớ chỉ dạy thêm. phần thư giãn thì hôm nay đang có hứng nên cảm giác rất đã, tuy nhiên có lúc bé dùng tay nhiều nên mình cũng nhắc bé hạn chế, mình cũng tranh thủ khám phá v4 ở thế 69, bé tỉa tót cũng tương đối gọn, v4 non tơ khít rịt. tầm 10p thì mình ra, ra shot đầu xong vẫn còn hứng, biết vậy lúc đầu đi vé 2 shot. lau chùi xong mình lại vào bồn tắm chơi với bé, dù bé kĩ thuật còn yếu nhưng thái độ rất hợp tác và nghe lời, quần nhau trong bồn 1 lúc lâu, bé kêu lạnh lên mình cũng tha, ra ngoài mặc đồ xong mình còn ngồi ôm bé 1 lúc lâu, có lẽ đây là lần đi mát xa thoải mái nhất trước giờ, chắc sẽ sớm quay lại gặp bé. xuống lễ tân làm tô mì trứng rồi về

đánh giá
csvc đẹp, tuy nhiên khăn gối mùi không thơm tho lắm, cơ sở lưu ý.
ktv:
face cute non tơ
v1: 9d
v2,v3: 8 điểm
v4: 9d non tơ
thái độ: 10d
tip tic 800k đã có code 50%

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21