Q.1 Bé 24 vượt ngoài mong đợi... Ấn tượng bởi Duyên hết sức...

Lượt xem: 1,723

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Hum qua bận quá chưa viết bài nên nay viết vậy.
Chuyện là cách đây 1 hôm. 1 buổi tối bắn thẳng vô Queen. Bước lên lầu 1 tầng lễ tân. Bé lễ tân bước ra chào mà mời mình ngồi xuống chọn vé. Và đưa ipad mình xem. Thì hok biết có phải tui xui hay hok mà chỉ còn 2 bé là rãnh. Những bé còn lại thì bận. Trong đầu tui liền nghĩ “ chết chưa làm sao đây... làm sao đây...” hỏi chuyện với bé lễ tân thì đc biết là khoảng 30p nữa có 1 bé hết giờ. Nên thôi đành chờ chứ sao về đc.
Và 30p sau. Có 1 bé mặc yếm đỏ bước xuống. Mình thì cũng nhìn thoáng qua vì nằm chờ muốn buồn ngũ luôn. Trong lòng cũng bùn bùn vì lần đầu gặp tình huống như vậy. Rồi a lễ tân mời mình lên phòng. Ngồi chờ 5p thì bé gõ cửa bước vào. Thì Ôi trời. Cosplay thỏ luôn mới đau răng... Nhìn cưng xĩu luôn... mà công nhận dáng bé đẹp thật... thế là mọi cảm giác ko vui đều tan biến hết.
Về phần tắm này nọ bla bla... thì hầu như mình thấy giống giống nhau. Nên thôi cho qua.
Mình thì ko đấm bóp hay nuru j đó. Sợ bé mệt. Nên chỉ làm những cái đc cho là Cần thôi...
Về phần massage mệt thì bé làm rất Ok. Tuy vé có Cia nhưng lúc mình sắp ra mình vẫn ko muốn bé ngậm. Mình liền kéo bé ra chắc bé cũng hơi ngạc nhiên ^^. Mà nhìn bé cũng cưng haha...
Xong xuôi tắm lại rồi ngồi hút thuốc 8 chuyện với bé. Bé 8 chuyện duyên lắm. Vui nữa ( mình thì ko có khiếu nói chuyện vui và cũng hok biết kể làm sao. Nên thôi mng đi bé là sẽ biết...)
Bé có nhắc mình là còn 1 lần massage mệt nữa. Vì bé sợ làm ko kịp rồi hết giờ.
Và mình bỏ luôn lần massage mệt lần 2 luôn. Để ngồi cùng bé nói chuyện... vừa duyên lại cưng nữa. Dáng người mình thích nữa thì còn j bằng ^^. Thế là cả 2 cùng 8 đến hết giờ.
Nói chung bé vui vẻ làm rất ok. Có khiếu hơi hài hài vui vui. Ấn tượng về bé nhìu. Với mình thì bé hơi nhìu điểm +
Tic 1tr2 còn 480k camapro 60%
Tip 1tr2
Quầy 100
A phục vụ hình như mình quên.
A giữ xe 50
Tổng: 1830

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau, Mr Mìn and Giàhamzui

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Ủa, lấy code là được giảm 60% hả pro

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Bigtlclub

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/12/21
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Mới đi hôm 3/7 lấy code trên camapro giảm có 30% đi vé 1tr5 được chọn nhân viên luôn cũng đi bé 24 . Làm cách nào để được 60 hay 40% như bác thế

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy chắc là 30. Mình thì hok có tính bao nhiu. Chênh nhau 1 200 mình cũng gữi lễ tân, a phục vụ và giữ xe. Mình chỉ biết là lúc tính tiền có giãm thôi. Còn 60 là mình quay trúng đc.

• Like
Điểm cảm xúc: Bigtlclub