Q.1 Bé 25 Chim To Massage Fyou

Lượt xem: 3,175

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Chào ae diễn đàn thích chơi chim, sau khi dạo quanh một vòng trên trang Massage Cộng Đồng và vào, xem hình của bé 25 bốc lửa quá, chim to ngực bự đúng rơ của tui tại massage Fyou. Tui đã gọi điện đến hỏi xem ẻm có làm không thấy cơ sở nói có em vẫn đi làm và đang free vào giờ tui hẹn. Sau khi đã yêu cầu bé và hhenj giờ đến.

Tui đến cơ sở chỉ lấy vé, được hướng dẫn lên phòng, bước vào phòng vừa cởi đồ, xem phòng ốc quá đẹp, chui vào xông hơi thì bé cũng gõ cửa bước vào, tui nhìn kỹ thì đúng là bé trong hình mà tui đã chọn, đúng ngực khủng, bé cũng rất biết điều, bé nói chào a và cảm ơn a đã yêu cầu bé massage. Tui cũng cười và hết xông hơi luôn, ngồi nắm tay chuyện trò làm quen với bé tí cho vui. Bé nói chuyện vui vẻ dễ thương, tui vừa nói chuyện vừa địa vào nực khủng của bé. Tay tui nắm tay bé và sờ mông bé, mông căng, sờ vào hàng của bé thì hàng thiệt, nước đã nhầy nhầy.
Bé nhẹ nhàng hởi tui, a còn xông hơi nữa không để em mở nước cho a tắm cho mát nhé. Tui bỏ qua công đoạn xông hơi và vào tắm, hàng bé bự quá làm tui cũng nứng theo, muốn vào ăn thịt liền. Bé vào mở nước, dìu tui vào tắm, bé kì lưng kì vai cho tui rồi tắm gội luôn cho thằng nhóc của tui, cảm giác muốn fuck bé liền. Tui và bé đùa qua đùa lại, sờ mò khắp cơ thể của bé, ngực bé ti hồng, eo của bé trắng dễ ôm, mông của bé cong ngoắt lên vừa xoa vừa bóp, sờ vào con chim thì lúc này ai chà chim đã ướt lông. Tui cảm giác sướng vô cùng tận, tui và bé làm tình nhẹ nhàng một chút rồi bé lau khô người cho tui bà bé rồi cả tui bà bé lên giường làm tình.

Face: Đẹp cười tươi, da trắng tóc thơm
V1: Ngực khủng
V2: Eo đẹp
V3: Căng tròn
V4: Nước nôi bao la.
Lên giường bé mát xa khỏe đấm bóp, thảo đượ đá nóng đầy đủ bé đấm đủ lực, tay bé mềm xoa lên lưng vai tui có cảm giác sung sướng quá.
Hết bài mát xa khỏe đến lượt mát xa mệt bé trườn bò, chà ngực le lưỡi liếm như chưa từng được liếm, bú liếm mò tay vào thằng nóc làm tui chịu hết nổi phải ôm bé, ghì vào người bé, đè bé ra rồi bú liếm, bé đè tui ra làm chiêu trò 69 bú liếm đá trứng cút của thằng nhóc, tui bú vào con chim của bé sờ mò xoa mông cực sướng.

Sau một hồi tui và bé cùng nhau làm chuyện người lớn thì bé đã lè lưỡi liếm bú và xóc thằng nhóc le kèn luôn nó khóc òa nước nôi xì ra ướt hết, con chim to của bé cũng ước hết lông non. Tui và bé nằm ôm nhau tâm sự một lúc rồi tắm rứa chia tay bé.

Tui đi vé Body vip thời gian có 70 phút nên tui bỏ qua phần xông hơi và bù vào đó là phần bú bình sữa.
Tic: 700 giảm còn 350 lítd, tip: 700 lít, bo thêm cho bé 2 lít, tổng: 1 củ 250 lít. Bóp chim bóp ngực quá sướng, lần sau sẽ đến với bé tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần and Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,138
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Gọn gàng chi tiết . Chiu

nhóc của tui, cảm giác muốn fuck bé liền. Tui và bé đùa qua đùa lại, sờ mò khắp cơ thể của bé, ngực bé ti hồng
( cái này là sao hơi k hỉu trên báo ngực khủng xuống dưới ngực bé ti hồng . Làm hoang mang vậy . Đừng nói ng ta to ông bóp phát còn bé lun nha )

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ti là cái núm á cha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cái ngực mà màu hồng =)) đó h chưa thấy ngực bao giờ hay ji mà sn kỳ vậy =))

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ti là cái nắp bình...chứ ko phải bé tí ti...khổ anh tui quá =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ngực bé là ngực của bé =)) bao năm report mà còn đọc sai nghĩa =)) còn rủ người khác vô khịa =)) xém nữa mang nhục đó =))

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
160
49
0 ₿
Nice! Gập em Ổn áp Đúng gu là siêu nứng thôi.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
cộng đồng mát xa, mục fyou ktv đó pác, tui cũng định hỏi như pác, nhưng tui đã lần ra được rồi, nhìn hình bé mặn mà lắm, bác vào xem đi, rv rất hay.B03B37chúc mừng ngon cym.