Q.10 Bé 25 mình dây, nhút nhát, khin khít

Lượt xem: 1,723

Kent Nguyễn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/11/23
Chủ đề
1
1
1
Hồ Chí Minh
0 ₿
…... Tuần trước, e đang ngồi nhậu với mấy thằng bạn thân và cũng đã ngà say thì e lại thấy hứng lên các bác ạ, lúc này được đi 1 chuyến MS còn gì bằng, e lại nghĩ ngay đến Quang Thư, q.10 (vì ở đây có rất nhiều KTV để lựa chọn - buổi tối có tới 20 bé để các anh lựa chọn)

- Lần này quay trở lại Quang Thư vẫn không gian ấy, căn phòng ấy, em sinh viên nghèo nên chỉ chọn vé thái thôi hết 500k - vé, tip bằng vé…. được bạn looker tư vấn cho bé số 25 - sn 99 (mình dây, thanh mảnh, trẻ), thấy đúng gu nên e chọn lun.

- Lên phòng xông hơi tí cho khỏe mình khỏe mẩy, đang ngồi nghĩ về cảnh bồng lai tiên cảnh sắp diễn ra giữa em và bé thì chợt thấy 1 body thon thả bước vào, là lòng e lại thấy nôn nao - kg đợi được lâu hơn nữa nên xông hơi tầm 5p la em ra tìm bé luôn.

- Thấy em bé chào hỏi lễ phép, em cũng chào lại - bé dáng cao mình dây nhưng body bé chổ nào cần to thì nó lại nhô lên đầy đặn các bác ạ. Bé nhẹ nhàng tiến tới lau khô cho em.

+ Em được bé đưa qua bồn tắm, mặc dù đi vé thái thôi nhưng vẫn được bé tắm rất kĩ và chậm rãi tới từng chân tơ kẽ tóc. Tắm xong, bé lại lau khô và được bé chuyển qua giường kế bên để MS khỏe mà cái cách MS của bé làm em cứ tưởng như đang đi MS khỏe ở những chổ chuyên thật sự có đầy đủ các bài và đủ lực luôn (cách MS khỏe của bé khác hoàn toàn với những bé trước đây e đã từng trải nghiệm, cảm thấy thật sự hài lòng). Tiếp tục bé biết tận dụng lợi thế V1 đầy đặn dùng ngực chà thái cho e, mà cái đặc biệt là màng đi lưỡi rất bánh cuốn, cảm giác mân mê với sự trườn lên trượt xuống của bé cùng chiếc lưỡi điêu luyện - đi tới đâu là rợn người tới đấy bé làm từ tốn chậm rãi, theo phản xạ để hòa chung cảm xúc e bắt đầu khám phá cô gái ấy, sờ nhè nhẹ thôi đã bắt đầu có sự ướt át rồi, từ từ e tiến vào bên trong cũng là lúc bắt đầu có chút âm thanh rên rên nhè nhẹ , từ từ xoa điểm G của bé (e cảm giác cô bé đó rất là khít khìn khịt), bé nhẹ nhàng đi xuống dưới và BJ cho e - rồi cái gì tới nó cũng phải tới , cao trào dân lên e hết chịu đựng được nữa và đành phải đầu hàng trước bé 1 cách sung sướng.

+ Sau cùng bé lại MS đầu cho, vừa MS vừa tâm sự mỏng 1 xíu. Rồi cũng đến lúc phải chia tay bé và nói lời tạm biệt nhưng thật sự lòng vẫn chưa muốn rời xa!

+++ Tổng quan bé 25 mìn dây ạ

V1 - 84

V2- tầm 62 (thon gọn mi nhon)

V3 - 86 (vừa đủ vỗ bì bạch)

Hình như là những giá vé cao hơn như vé King bên Quang Thư đc giãm 50% luôn ạ… lần sau em sẻ cố gắng nâng cấp hạn mức để được trải nghiệm xịn hơn và được bên cạnh bé lâu hơn nữa ạ!!!!

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,031
338
0 ₿
cảm ơn Bác đã yêu thương quay lại, giọng văn đơn giản thật thà, ko mĩ miều hoa lá , chúc bác có nhiều trải nghiệm vui khỏe hơn nữa tại QT nhen , hẹn găp lại nạ