Q.1 Bé 26 hàng Độc và Lạ tại Pattaya Q1

Lượt xem: 1,112

Phê Mới Về

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
4
28
10
0 ₿
Bé người nhỏ những có võ,

Thành Phố lên đèn thì tui cũng lên đồ, mới cua được con em, nó rủ tui đi chơi dzòng dzòng ở đường đi bộ Bùi Viện, ăn ốc này nọ.
Nói thực chư, tui mới của em được mấy hôm nên chưa chấm mút được gì, mới chỉ là đi ăn, cà phê rồi đi bộ nắm tay này nọ. Chưa chấm mút được nên cũng tức thăng nhỏ lắm mặc dù muốn nhưng chưa dám.

Sau khi đi bộ dzòng dzòng ở phố Bùi Viện xong thì cũng đưa nàng về và thế rồi tui bắt đầu lên kế hoạch cho riêng mình là gọi điện đến Pattaya lấy code. Combo Onsen cũng được đó chư, tic 9 xị giảm còn 8 xị.
Đến nơi lên phòng tắm sạch, xông hơi cho khỏe, bé 26 nóng bỏng với khuôn mặt sắc sảo, chân dài, dịu dàng người hơi ốm nhưng được cái nhẹ nhàng. Phải nói là:

Face; Sắc sảo
V1: vừa
V2: thon
V3: Có phần gợi cảm
V4: Độc và lạ đủ phê

Làm quen, nắm tay, sàng qua sàng lại. Lên giường nằm được em nó massage, xoa chân, nắn bóp ngón chân rồi từ từ lên đùi, lưng...
Nắn ngón tay, xoa tay.

kỹ thuật em nó làm hấp dẫn lắm nha, đến lượt tui mát xa lại cho em nó, tui cũng xoa bốp, nắn xoa từ trên xuống duwois, từ dưới lên trên, trong đầu vẫn tướng tượng là đang phê với con nhỏ mới quên, nên cảm giác phê vô cùng. Em nó cũng đua theo cảm giác đó, lick ti theo bóp mông rồi sờ mò.

Em nó lại đè tui ra và massa và đến lúc cao trào của thằng nhỏ, em nó đã chăm sóc thằng nhỏ như nắm que kem đang mút vậy.
em nó đưa theo kỹ thuật và thằng nhỏ thả hồn lên mây lúc nào không hay, phê khủng khiếp luôn.
trút được cơn sướng lên người em nó là những đội quân binh tinh nhuệ, nằm phê một lúc, được em nó lau sạch rồi tắm sơ. Cũng mạnh tay típ cho em nó tic = típ rồi về.

Em nó nhỏ nhưng có võ, dáng người hơi ốm, không phải ốm nghén đâu nha keke, nhưng mặt thì sắc sảo, khâu làm tình thì có võ lắm nha. Dịch vụ đưa đón và phòng ốc cũng ok nên tui cũng mạnh tay tic = tốc nè.

• Like
Điểm cảm xúc: Sangphuoc and Hỏi Làm Gì

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
chắc thêm một ông đi từ đời nào giờ ngồi rp đây này keke, hok làm nóng cho anh em gì hết.

Hỏi Làm Gì

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
8
51
6
0 ₿
Chuyện nhỏ thôi mà, dân chơi mà sợ mưa rơi, đi trước giảm giá thì đâu có sao nào.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
phải thử lại cái phòng phao mới được , hem biết mấy bé mới có làm phao không.