Phú Nhuận Bé 28 - 2 lần CIA - 8 lần phê tới nái

Lượt xem: 5,498

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
lại là 1 người chịu khó bước nhẹ nhàng vào King 69 để check lần nữa với gói Kingnew giảm 60% và Ticket 400k : Combo yêu thương đc dẫn dắt nhẹ nhàng với bé 28 hệ bưởi đam mê vuốt ve và chiều lòng khách đến vừa lòng khách đi! 2 lần cạn hết sức lực bủn rủn tay chân mà cái đầu nó lâng lâng cái người nó mềm nhũn! em vẫn hiên ngang xuống được phòng thư giãn và bồi bổ với 2 quả trứng gà lacot hồi sức mới đi về được!
Vẫn như thế 1 đêm đẹp trời ngồi cùng bạn bè anh em gần Trường Sa hết cuộc vui em lại Sà nhẹ vô King 69 gần sát bên!
Bơc cái vé - lấy cái mã camapro - giảm 60% - nhấn ipad 28 xuất hiện!
Thủ tục vẫn ngon lành cành đào nha h gọn lẹ (tuy là cái máy cà thẻ bị lỗi nhưng em vẫn giải quyết được hết = chuyển khoản!) đi ăn uống với bạn bè gần cạn tiền rồi!
Lên lầu 3 vừa bước vô cửa là bé 28 đã đợi sẵn - phòng xông hơi cũng chuẩn bị luôn!
28 : anh cởi đồ ra đi xông cho nó khoẻ rồi muốn gì em lo! rồi hiểu rồi héng!
Xông hơi bít bùng gì chứ nhìn ra ngoài là em đã chuẩn bị sẵn pha nước bồn tắm - cởi nhẹ cái yếm - quấn nhẹ cái khăn chỉ chờ tui ra thôi!
Part 1 : vô bồn lâm trận tắm như tắm con - cái này thì có phê thiệt móng tay cào cào gội đầu đã gì đâu áh!hết ngồi dưới rồi thì ngồi lên trên bé xuống dưới!Cái này các bác phải cứng nha chứ vệ sinh thù kỹ mà phá ohas cái chân thứ ba cũng kỹ nữa đó!BJ nhẹ có bài bản - Đam mê cho tay đc tấn công V1 hệ bưởi bạo lực mạnh vì bé nó gu thích thế mà lại hưng phấn!ngồi chưa đã đổi thế đứng thôi chứ thấy bé nó cúi BJ mà mệt dùm!Ai đe sai quá sai tui đứng bé ngồi Bj còn phê bà cuồng hơn nữa thế là đàng phải Comeout cùng CIA thôi! đang phê luôn áh!
Part 2 : Massage khoẻ và đá nóng!cáu này thì chắc tui chấm 9/10 có kỹ thuật và có lực nên cũng khoẻ hẳn ra!Bé nói mình ngủ đi lấy sức chứ bé làm ai cũng phê quá ngủ ngon!Xu cà na ngủ không đc vì làm đã quá mà!
Part 3 : Nuru Thái và Relax lần 2 cái này thì bé 28 đung hewst công lực hệ Bưởi và Lưỡi với âm thanh hifi bên tai !Mèng đéc ơi thêm bé bướm xinh xinh lượn quanh trên người!Úp đủ rồi Ngửa thôi!
Haizzzz cái này thì có 69 nha nhưng phải xin lỗi em thuộc trường phái sợ hair nên cũng ngại mất cái kèo 69 với bé!Nhưng bù lại BJ nhiệt tình - bố nhiệt tình - cho khám phá V4 lênh láng vậy thò chịu gì thấu!CIA lần 2 cũng phải comeout! tay nghề Tê quá Tê mà!

Review cho bác nào đam mê phê và nhiệt thì bé 28 này
V1 : 9/10 hệ bưởi - p/s thích khách tận hưởng hết mình bóp thoải mái
V2 : 7/10 chắc tại không có time nên chưa gọn lắm nhưng với tui vẫn ổn nha!
V3 : 9/10 trời cho tui vỗ chắc nghe bép bép sướng lỗ tai luôn áh!Bự săn phê
V4 : cái này thì chức tại tui khó tánh với sợ nên 8/10 nhưng cái này bù lại nước nôi ngon lành lên láng khám phá thoải mái!
Châm ngôn bé 28 nói cới tui là em mà thấy khách Tới nái là em hạnh phúc lắm vì tiền khách bỏ ra phải được tận hưởng xứng đáng! vậy là yêu nghề rồi!
Thôi văn vở em có dở thì mấy bác congdongmassage thông cảm!chúc các bác ngon kèo!
Hẹn gặp bài review lần khác với thử thách mới!

Đính kèm

20.4 KB · Lượt xem: 1,406
  • Like
Điểm cảm xúc: Nathan Nguyen

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Tới King69 thì quá ổn áp luôn. Csvc cũng tương đối tốt, có mấy bức tranh treo tương gây hưng phấn lại có thêm dàn đào có kỹ năng và yêu nghề nên bảo đảm anh em tê tái luôn.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Mừng bác run chân nhá :) bác mình dạo này đô lên cao , kỳ cựu phết ak nha :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Tommy Le

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
có thể chia sẽ buổi trải nghiệm được không? Hay là biết code của diễn đàn nên KTV được dặn dò chăm sóc đặc biệt hơn nhỉ?

• Wow

dat_oto

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/19
Chủ đề
0
12
3
34
0 ₿
Bữa đi em 52 cũng ok mà là vú bơm, xinh, body ổn chuẩn, 2 cái tê tê. BÁc cứ vào có nhân viên tư vấn luôn 4 gói chứ không cần phải lấy mã làm gì

• Love

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Hazzz, chán lắm bác ạ, em
Để đây và ko nói gì ... bác đi đi 1 lần thôi về đây cmt ... cho em 1 chấm xem em nó đúng hay sai nhé ... bác nói luôn a biết em qua zalo fcbook đi ... khỏi nói cđ masage làm gì ... cảm nhận xem e nói phê hay ko phê hazzzzzz !!!

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Tùy cảm nhận và gu của mỗi người bác afh!Em thì viết theo cảm nhận của bản thân thôi với đi t chỉ muốn vui vẻ bảo trì súng đạn và relax xong về nhà nằm ngủ khỏe!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: nhapmon and Massage Quang Thư