Q.1 bé 28 vừa cute vừa damdam

Lượt xem: 1,840

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
quay về Fyou sau hơn 1 năm, các bé cũ đã nghỉ và bây giờ là dàn ktv mới toanh , lúc mới vô là dự định đi bé 68 rồi, mà trời xui đất khiến sao tui lại chọn bé 28, chắc tại gương mặt bé có nét damdam nhìn cuốn hút chăng kkk
lễ tân vẫn rất nhiệt tình và thân thiện thủ tục check code trải qua nhanh chóng, tui chọn đi vé 700 đang km còn 350, ngồi được một lát thì có người kêu đưa mình lên phòng.
Vẫn như cũ , lên phòng xông hơi đủ kiểu, nghe tiếng mở cửa bước vào mình cũng k xông nữa đi ra luôn. bé chào hỏi rất lễ phép. Mặt nhìn cưng cưng mà có nét damdam tiềm ẩn. bé cầm khăn lại lau giúp mình rồi dắt mình đi tắm, tắm thì như mẹ tắm con thôi, được bonus lên mấy phát vuốt ve + tuốt lươn cũng ngon kkk
Tiếp đến là lên giường, bé phần dùng bưỡi chà toàn thân kết hợp thêm bài lưỡi toàn thân khá phê . Bé kêu mình quay lại thì đột nhiên có 1 nụ hôn nhẹ tặng cho mình và rồi cũng tới lúc đc sung sướng, bé mút nhẹ trên đầu, rồi xuống thân, dùng lưỡi đá nhẹ rồi ngậm nguyên cậu nhỏ của mình BJ nhiệt tình.Mình cũng sờ mó bé , bé vừa mút vừa rên rất dâm, tới khi 69 thì bé rên phải gọi là như đam mê lun . Một lúc sau thì mình cũng bắn ra trong sung sướng, bé tắm táp lại rồi ôm nhau tới về
Nhận xét:
Mặt bé xinh, cute
V1: cam vưa tay
V2: ngon lành
V3; trắng tinh
V4 thơm, vét ngọt
tic 350 tip 700

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and tuanthachsung553

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm