Q.5 Hình Bé 29 BIGBANG- Bờ mông mịn màng…

Lượt xem: 1,080

gnol2024

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
8
35
19
TP. Hồ Chí Minh
0 ₿
Chuyện là hôm thứ ba vừa rồi 7/5 ,mình lẹ tay lẹ chân đã giành giật đc code em 29. Tiếp tục cố gắng nghiêm túc đi làm rồi đến 7h45 ghé vào cơ sở để gặp em (anh em nhớ hỏi admin truớc 15 phút để ko phải đợi lâu nhé) . Mình ngồi có tí là đã đc dẫn lên tới phòng,đc 5ph thì bé vào , đây là lần hai gặp pé nên hai anh em cũng quen rồi, sau chào hỏi nhẹ nhàng, mình thì ko xông hơi nên e bảo tắt, rồi em mở nước bồn và xếp khăn cho mình. Nhìn bờ mông núng nính chịu ko nổi phải lao đến ôm em từ đằng sau, làm tình dạo đầu nhẹ nhàng trên giường một xíu cho phê pha đã, làm em ướt hết cả quần rồi hai đứa kéo nhau vào bồn không thôi nước tràn…:))))) Vào bồn em tắm rửa sạch sẽ cho mình từ kẽ chân, mình thì ko gội đầu ban đêm mất công tăng xông…:))))) rồi em bắt đầu liếm láp từ ngón chân, lên đến đầu mình…:)))) 2 con thiêu thân quấn quýt lấy nhau và e liên tục tấn công vùng hạ bộ 1 hồi khá lâu, các nhịp nhanh dần rồi mình ko chịu nổi phun trào toàn bộ tinh binh tích lũy cả tuần :v . Em vẫn ngậm chặt, ko rơi giọt nào, còn nhịp nhịp nhẹ nhàng nữa chứ…Cha ơi, nó phê!!!!! Trong thời gian chờ đến hiệp 2 thì bé massa khoẻ, rồi mình ôm bé nằm nói chuyện tâm sự chuyện nghề chuyện đời, nói chung thì ở đây các bé làm đều ổn cả tại mình ko mê món đấm bóp cho lắm. Tâm sự ôm người đẹp thì tí sau thằng bé lại biểu tình, cọ cọ vào bụng dưới bé, bé hiểu ý liền thoa dầu và bắt đầu trườn nuru cho mình, ngực bé trượt cả khắp người, đi từ trên cổ nhẹ nhàng sớt qua môi làm mình ngậm hụt mấy lần..:)))) rồi trườn xuống tận hạ bộ, lưỡi và tay bé liên tục tấn công…. thấy tình hình có vẻ ko ổn mình chuyển sang thế chủ động là đè bé ra để vét máng, đi đc vài đường lưỡi và dùng nhất dương chỉ làm bé phê chịu ko nổi co giựt nước nôi lên láng...kkk! Xong bé quay lại phục thù mình, cưỡi trượt lên mình, dùng bàn tay ma thuật và cô bé làm thằng em điêu đứng…..rồi lại đầu hàng một lần nữa…..sau cuộc hỗn chiến thì e vs mình đều kiệt sức, ôm nhau 1 hồi rồi chia tay vs e.
Đánh giá cs:
- phòng thiết kế ok rộng, bồn tắm rộng, chỉ có giường còn hơi ko rộng :))
- lễ tân ở đây toàn nam nên tư vấn nhiệt tình và uy tín, anh em ko phải ngại.
- về pé 29 là vòng 3 : 10 điểm 10 điểm 10 điểm. :))))

Đính kèm

788 KB · Lượt xem: 349
    1 MB · Lượt xem: 348
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿
kết quả cuộc hỗn chiến đã phân thắng bại chưa Anh ? Em cảm ơn Anh đã ghé ủng hộ và rw cho bé ạ :ami-(16):

• Love
Điểm cảm xúc: gnol2024