Noel Q.5 Hình Bé 29 BigBang- Điều ước tuyệt vời đêm Noel

Lượt xem: 961

Nguyenthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/23
Chủ đề
4
14
3
tphcm
0 ₿
Noel ngta đi chơi vs người iu, mình thì vẫn thế, gần tết công việc sấp mặt, lại tan sở, lai rai vài chai với mấy chiến hữu, lại là BigBang thẳng tiến. Lướt lướt diễn đàn đọc rp có mấy bé khá mượt: 09, 08, 29. Thấy 29 dạo gần đây hot quá, cũng nghe mấy ae lễ tân tư vấn bé là số hot của quán nên mình cũng trải nghiệm thử, sẵn có vài dòng tâm đắc cho ae.

Ngoại hình bé 29: Khuôn mặt trái xoan ưa nhìn, tóc dài chấm vai, nước da trắng mịn thoang thoảng mùi ngọt ngọt:2onion35:, mũi cao, môi cong, đôi mắt khá sắc sảo nhưng cử chỉ nhẹ nhàng khiến ai đã gặp cũng có cảm giác tò mò, thân mà như xa, lạ mà như thân, kiểu muốn chinh phục ấy ae ạ:cuteonion33:. 3 vòng khá đẹp, đáy thắt lưng ong, vòng 1 real, đầy đặn mượt mà, vòng 3 to tròn, lúc trái lúc phải lắc lư theo từng nhịp bước của bé.:3onion15:

Phần tắm bồn: bé khá kĩ tính nên ae ko cần lo về khoản vệ sinh, súc miệng và đi xà phòng, gội đầu kĩ từ đầu tới chân. Bé thư giãn nhẹ nhàng cho mình 1 shot trong bồn với từng đường lưỡi từ dưới lên trên, “kiến bò” lúc nhanh lúc chậm, chỉ thấy nhột bên trái, thì bên phải lại thấy tê tê, lưỡi quấn nhẹ bên phải lại lướt ngang qua trái, thi thoảng bé nghịch ngợm cắn nhẹ 1 cái:cuteonion21:, ta nói vừa đau vừa sướng là cảm giác high hơn cả high:cuteonion37:. Thi thoảng , bé có liếc nhẹ mình 1 cái, tay lại khều khều thằng em, ánh mắt ma mị khiến mình bị khiêu khích, đá lưỡi với bé nhiệt tình. Mình out 1 shot trong bồn với màn BJ thần sầu của bé.

Phần ms khỏe-trườn nuru: Xong shot 1 mình và bé vệ sinh lại lần nữa, bé ms khỏe để mình hồi sức, nhận xét là kĩ thuật ms khỏe của bé khá bài bản và có lực, có cả những skill chuyên bên ms khỏe:cuteonion35:. Vuốt lướt 1 hồi thằng em ngóc đầu dậy, bé cười, lườm nhẹ mình 1 cái “Anh khỏe thiệt, chưa gì bé đã tỉnh rồi nè”. Tay em lại táy máy nghịch ngợm, vuốt, lướt, lưỡi lại rà từ dưới lên trên, 2 trái đào lại lướt, chao ôi ta nói nó phơ:cuteonion21:…Sau 1 hồi vật lộn với màn cháo lưỡi, thưởng thức vòng 1 của em, em chủ động đổi tư thế 69, lưỡi trườn lên trườn xuống, lúc đá trứng cút, lúc lại vờn thằng em, xoắn và nút, sau 20’ vật vã, mình trút đến từng giọt cuối cùng trong tư thế 69:cuteonion27:.

Tổng quan: Bé 29 khá tuyệt vời với thân hình hoàn hảo, khuôn mặt dễ thương, tính cách hoạt bát (nhấn mạnh là bé rất lanh và hiểu ý khách):cuteonion41:.

V1: Hệ cam, vừa tay 8/10

V2: Thon, hơi có tí lipit nhưng gọn gang 9/10

V3: Điểm mạnh của bé, to, tròn và nảy nở 10/10

V4: Cắt tỉa gọn gàng, thơm tho sạch sẽ 10/10

Tổng quan: tips=1tr2, tic=600k(join *** *** để đc ưu đãi nha ae). Bé 29 hoàn hảo, ko có gì để chê, đúng là số hot của BigBang. Lần sau sẽ có bài về cặp 09-29 cho ae nha :cuteonion27::cuteonion27:

Đính kèm

98.7 KB · Lượt xem: 187

Nguyenthong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/23
Chủ đề
4
14
3
tphcm
0 ₿
Edit 1 tí cho ae là bé tóc dài ngang vai nhé, mình viết vội nên ko đọc lại =))))

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ