Bé 29 Cẩm Thy đôi bồng mê lạc

Lượt xem: 1,297

Xin Đừng Hôn Anh

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
30/1/18
Chủ đề
8
262
34
0 ₿
Nay có dịp vui ngẫu hứng , nên đi massage để tự thưởng và bồi bổ cho mình . như thường lệ vào lễ tân book số rồi theo locker lên phòng xông xả được một lúc mình ra thì em cũng vào . Em mặt cũng khá dễ thương cười nhẹ cái cũng muốn say nắng luôn chứ :D

Rồi em dẫn mình vào bồn tắm rửa sạch sẽ từ thằng anh tới thằng em nhẹ nhàng chu đáo rồi lau khô lại người xong 2 ae lên giường nằm chuẩn bị được ngon trym :D.

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ bóp bú sướng , nắn đã

V2: 6,5 đ có eo ót nhưng ôm ấm

V3: 7đ bóp hôn đã , vỗ nghe kêu khá thích tai

V4: nước nôi khá thoải mái

Massage khỏe:

em làm đủ bài , lực ổn , đi đá nóng khá tốt , lực êm vai , nói chuyện khá dễ thương và ngọt .

Massage mệt:

Sau những màn hồi sức là những lúc êm ái nhưng không kém phần mặn nồng cháy bỏng, từ bờ ngực em đẩy nhẹ nhàng bồng bềnh lên khắp sóng lưng với hàng ti thụt khá thoải mái đến mê mệt , rồi những đường lưỡi dài pha trộn với hàng ngực cũng lướt thẳng từ mông đến tận gáy đem đến cảm giác khoái lạc đến khó tưởng .

Rồi cũng tới lúc cháy bỏng , em nhẹ xoay người mình lại và bú thằng bé một cách ngon lành , tiếp đến là những cú bú nhấp nháp bờ ngực của em một cách ngon lành trong khi em thì mải mê nhìn mình bú nhưng vẫn không quên xoáy thằng bé nhịp nhàng một cách dễ chịu .

đến khi lên đỉnh thì chỉ biết chạm nhẹ ôm em và ra trong sự sung sướng trên bàn tay mềm mại êm ái ấy là sự sung sướng khoái lạc mà cả 2 đã mặn nồng trao nhau.

Tổng thiệt hại : tic 350k , tip 4xx.