Q.10 bé 29 nhẹ nhàng như tình nhân

Lượt xem: 934

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Mình đến PA Relax một đêm buồn với hơi men trong người, mình có vào xem qua ipad KTV nên cũng đã tự hình dung ra trong đầu cô bé đó trông sẽ như thế nào, thấy bé lễ tân giới thiệu tính đi bé 08 mà 08 bị kẹt nên giới thiệu bé 29 nhìn hình ok nên mình chốt luôn.
lên phòng xông hơi chờ đợi mỹ nhân mà ngồi ko yên , cứ *** ra *** vô kkkk , bé bước vào thì xinh hơn cả hình ipad nhe, bé chủ động bắt chuyện làm quen, vừa tám vừa ôm nhau khám phá sương sương , v1 bé hàng thật sờ nắn có cảm giác thích lắm, lâu lâu hun nhẹ cái phê kkk bé dìu mình vào tắm, vừa tắm vừa đụng đụng khều khều, kích thích ghê, mình cũng tranh thủ sờ mó cái khe ướt át của bé cho hưng phấn, xong lau người leo lên giường nằm thị tẩm.
lên giường kêu bé tiếp bài thư giãn luôn cho cảm xúc vẹn tròn ,em đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến lưng, đá bi làm tê tái hết cả người, rồi trườn tới lui, xoay tới xoay lui đủ kiểu, cạ v4 hơi bị phê nha ,lúc bé đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé, thơm và ẩm ướt, lúc mình out cũng là lúc mặt mình ướt đẫm nước từ khe suối của bé, thật là phê pha kkk. Bé xin ra làm vệ sinh rồi vô làm bài khỏe
Về phần khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài . một bé đáng để quay lại
tic 630 cành có code giảm, tip 900 cành