Q.7 bé 32 body bốc cháy , muốn bắn khi mới gặp em

Lượt xem: 465

anh shipper may mắn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
38
21
0 ₿
không biết trên này có bác nào thẩm bé 32 chưa nhưng mà nhìn bé ngon dã man , nhất là cặp zú đẹp tròn to đúng form eo ót thì bé như con kiến , đúng người tốt đây rồi mà người tốt thì phải sài vé 2 shot sau khi book lịch với em thiệu xách xe phóng qua không người đẹp chờ

qua nơi thanh toán xong check code rồi lên luôn phòng không cần chờ đợi phòng rộng rãi đẹp đẽ xông hơi xong ra thấy em đứng cầm khăn lau người cho tám chuyện này kia thôi nhưng mà nhìn body em , y chang hình , tôi thề với các bác , em vừa lột đồ ra mà tôi muốn bắn luôn rồi nhìn em ngon voãi vô bồn tắm em tắm rửa kì cọ như *** tắm con tắm rửa sạch sẽ đến lượt phần thằng em , em cúi luống bj như 1 chuyên gia đầu đủ các tư thế và tất nhiên có màn em kẹp thằng em vô bộ ngực khủng đó em bj rất điêu luyện đi đủ thế từ trong bồn đến ra ghế và rồi mình bắn ở ghế luôn nhìn dáng em ngon thật không đùa
xong bé lau người rồi đưa mình lên giường làm bài khỏe bé đấm rất có lực làm đến đâu phê đến đó các bài bẻ khớp cũng khá ok rồi quay lại bài mệt với bài thái và wc , trời ơi nó nhột mà nổi da gà rùng mình luôn thêm lưỡi em nữa lưỡi hết người mình rồi quay lại với màn bj như hồi nãy mà tính ra bé làm wc dạn , liếm như chưa từng được liếm nhìn em làm mà dâm quá làm mình đè em xuống bú bình rồi đưa em lên đỉnh , với những ngón tay ma thuật thác nước em trào ra rồi tiếng rên theo từng nốt cao cũng vang lên đang thế ngon rồi mình vô thế 69 với em nằm dưới húp trọn v4 em được em bj nữa thì mình cũng out shot 2 nhưng mà đáng nha , xong trận bé ngậm hết tinh túy đi súc miệng rồi vô nằm ôm ấp nói chuyện với mình

tic 599
tip 1tr2 bằng vé chưa giảm