Bé 33 dịu dàng và nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,847

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
Nay do đi nhậu bên gò vấp nên về cũng hơi phê ròi , kiếm cái massage nào giải bia cho nó tỉnh táo chút rồi về cho nó an toàn .Vô thủ tục như mọi lần nhanh chóng rồi được a locker dắt lên phòng . Tranh thủ bé chưa vào xông hơi cho nó nhẹ người xíu. Tiện đây cũng check được 1 em cực kì đã bên Shangri-la nay về viết Rp cho các đồng râm để cùng thưởng thức.

Rồi bé cũng vào , mình cũng đi ra ngồi nghỉ ngơi xíu để bé pha nước để tắm . Bé lau cho mình khô người rồi bắt đầu tắm heo. Kĩ càng từng mọi ngóc ngách , nhất là thằng bé . Cứ chăm chú nhìn thôi làm thằng bé mình cứ ngại ngại , chào cơ luôn .: ))

Xong xuôi lên giường massage : Về vần khỏe nói chung cũng ok, tạm được so với mình . Đủ bài , đá nóng đi nhẹ nhàng . Bẻ tay khớp đủ hết.

Bé này số 33 , da dẻ trắng trẻo rất chi là ưa nhìn .

V1: bưởi

V2: eo thon người mảnh

V3: to vỗ căng đết

V4 : tỉa sạch sẽ gọn gàng : ))

Đến phần khỏe : Bé tuột lớp áo trên ra và bắt đầu đưa mình qua Thái bằng những đường lưỡi chết người kèm theo đôi bưởi cực kì săn chắc ấy , đi tới đâu cảm nhận cực kì rõ rệt và lôi cuốn sự tê tái đó . Quay nhẹ người lại , đi từ trên cổ xuống tận thằng bé , núm ti cứ cứng ngắc làm phê vãi ra .Mấy bác nào mà yếu yếu là những pha này thì rớt nài như chơi lắm . Bắt đầu tới thằng nhỏ chịu trận , bé đi đều từ từ nhẹ ngàng xuống đụng thằng nhỏ là bé vồ lấy như mèo vồ chuột , ngậm chật thằng bé nút lút cán , rồi ngóc xuống nuốt trứng đá đà các kiểu . Mình cũng tranh thủ thò tay lung tung khám phá bé chứ không là tiếc lắm . Rồi cứ thế mà bé BJ đều đặn nhẹ nhàng và còn nhịp nữa , phá là tuyệt vời. Sau 1 hồi quần quoại thì mình cũng đành chịu thua dưới tay của bé , bắn xả khắp nơi . Đầu hàng thôi bé nó thôi : ))

Nằm nghỉ xíu cho bé nó dọn dẹp bãi rồi đứng dậy tắm rửa lại cho sạch sẽ . Tâm sự vài đôi lời cùng bé rồi bước ra về . Nãy uống có 2 3 chai mà vô đây xong về tỉnh queo : )) chắc lần sau cứ xỉn xỉn rồi zô đây có vẻ ổn đấy : )) . Tổng : Tip : 500 + vé 300 ( có code ) , locker 20k .

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Bưởi là ngon rồi bác. Em làm có thần thái không bác?
Dạo này bên Shangri La chơi toàn số cặp

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
cũng vui vẻ và nhiệt tình lắm nhé đồng râm , ko quá là ngại sượng :)
tùy mỗi người 1 cách nhìn đồng râm ơi , chứ theo tui thấy cũng trẻ lắm

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.