Gò Vấp bé 33 rất vui vẻ chiều khách

Lượt xem: 775

temcr7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/12/22
Chủ đề
3
21
2
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Khi mà thời tiết dạo gần này mưa thất thường trong người cảm thấy khó chịu , sau khi làm mấy log bia liên gù anh em qua Galaxy masage .
Vào tới quầy chốt thủ tục gọn lẹ chọn vé 700k lễ tân cũng hỏi có yêu cầu bé nào phục vụ không chọn cho anh 1 bé nào vui vẻ nhiệt tình rồi lên phòng xông hơi đợi thôi
Xông hơi 10 phút đã bước ra cũng là lúc bé vào một cô bé dáng vừa người , trắng trẻo dễ thương, ngồi ghế nghỉ ngơi giao lưu với bé mới bít bé mang số 33. Ngồi sương sương rồi bé dắt mình đi tắm, lần đầu trong bồn như con nai tơ vàng ngơ ngác để bé thử skill cũng đi thái liếm láp bằng cái lưỡi thần tiên trong khi tay bé nắm thằng nhỏ sóc sóc làm phê xém chết trong bồn, kêu bé từ từ lại để còn lên giường em ơi
Bé massage khỏe khá ok làm rất nhiệt tình, bé rất thích nói chuyện nha, biết bắt chuyện nói suốt nên không khí khá vui vẻ và thoải mái đúng ý mình

Phần mệt bé đi thái rất kỹ nhưng và dùng lưỡi ươn ướt đã lắm sau khi lật người lại thì tay bóp lấy bóp để vòng 1 và vỗ mông bé xong bé chủ động hỏi anh muốn vô thế 69 không gật đầu cái rụp thế là bé xoay người cho mình vừa vét vừa móc bé vừa bj cuối cùng cũng được bé CIA trong khi đang ăn sò phê tới nóc
Kết buổi bé chủ động xin zalo mình , về tám với bé rất vui
kkk V1: cam vừa tay nha
V2: ôm rất sướng.
V3: căng tròn mịn
V4: đẹp và nhiều nước. tip bé 800k pv lễ tân 100k
Mình rất hài lòng

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
16