Noel - Q.1 - Bé 37. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Noel Q.1 Bé 37.

Lượt xem: 646

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
24
270
98
25
5 ₿
Chào các bạn, lại là mình đây.
Lời đầu tiên xin cám ơn Mod và BTC cùng với cơ sở Dubai Luxury Q1 đã tạo ra event cho ae trong diễn đàn có cơ hội được vé massage.
Mình xin trình bày tóm tắt lần đi lần này bằng một chữ phê.
Vào 1 ngày CN đẹp trời. được tặng cái code massage miễn phí mà lòng bồn chồn nao núng. Sách con xe phi thẳng đến thiên đường của massage 41 Lê Thị Hồng Gấm.
Bước vào thì a bảo vệ dắt xe niềm nở, mấy bạn tiếp tân niềm nở, ai cũng niềm nở nên mình cũng niềm nở.
Cũng như mọi khi thôi, cơ sở vật chất sang trọng. nhân viên phục vụ chu đáo.
Xông ướt xông khô đầy đủ.
Okey. Xong phần trả bài, bây giờ là đến phần chính.
Mình book bé 37. Nói chung khi bé bước vào, thì cảm giác của mình có phần ấn tượng với cặp vú của bé. cứ lồ lộ trong bộ đồ noel. Nhìn là chỉ muốn lột cái bộ đồ noel ra mà bú thôi. Cái bộ đồ cũng kích thích lắm nha, ở trên nó ngắn đủ che phần núm, ở dưới nó dài đủ lộ phần mông. Ngồi nói chuyện, tâm sự với bé một hồi thì mình vô bồn tắm. Bé tắm rữa cho mình xong thì hỏi mình sao nãy a nói thích vú em mà nãy giờ a sờ mông chứ ko sờ vú. Ủa. cái tự nhiên mình nhận ra bóp mông bé sướng hơn nha. cặp mông to tròn, bóp đã trong khi bím lại cực khít nữa. Tại bé nhắc nên mình chuyển qua bóp vú. Bóp 1 hồi thì bé cúi xuống ăn chim cho mình. Ui nó đã gì đâu á. Bé Bj sướng lắm nha, nói chung skill thuộc hạng cao thủ võ lâm. Đủ sức tranh hùng tranh bá. Vang danh tứ hải. Nói chung là phê. Xong cái lên giường massage. mà massage kiểu gì ko biết, mà nói chuyện toàn dú với mông. Làm mình kích thích quá. Cái mình kêu bé, thôi thôi em đừng massage cho a nữa. Nằm xuống cho a thịt đi, chứ a nghe e nói a thèm quá. Thế là mình hun bé từ trên xuống dưới, rồi từ dưới vô trong. Xong rồi bé quay qua nuru. Nuru rồi bé lại ăn chim mình. Nhìn bé BJ kích thích lắm. Vừa Bj vừa nhìn mình khiêu khích. Kiểu như: E đang ăn con cu của a nè. A thấy sao?. Bé làm rất bài bản, ngậm bi xong rồi lại đi đường lưỡi từ dưới lên phần đầu, rồi lại ngậm phần đầu mút xuống phần thân. Thật là vi diệu, đúng là hảo công phu. Làm được một hồi thì con cu của mình cũng gục ngã, Trước khi hy sinh cu đã bắn những làn đạn cuối cùng. Rồi mặc đồ từ biệt trong sung sướng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
mừng bác trải nghiệm tuyêt vời cùng bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41: