Q.1 Bé 38 - Ngôi sao mới-Quá sáng chói.

Lượt xem: 2,814

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chào ae đồng dâm! Hôm qua vô tình lướt diễn đàn thấy đăng hình 3 bé mới nhìn tuơi quá nên tui xách xe chạy qua Queen trải nghiệm.
Sự nhiệt tình của quản lý lẫn nhân viên thì Queen là top rồi nên tui không cần nói gì thêm.Sau một hồi ngồi đàm đạo với quản lý thì mình book vé 900k và bé số 38.
Bỏ qua phần xông hơi xông xiết gì đi vào vấn đề chính lun nha ae :))).Sau 10p thì bé 38 cũng vào.Em này xinh hơn so với hình ảnh mà quản lý gửi tui, mặt dâm, giọng Miền Tây ngọt ngào nữa, đặc biệt là V3 to, nhìn là muốn vỗ cho nó tét rồi. 2 anh em nói chuyện 1 hồi thì vào bồn tắm. Phải nói là em 38 có cặp mông nhìn thèm vô cùng, rất kích thích.Em hỏi có gội đầu ko a thì mình nói ok.Mình ngồi tựa vào V4 của e e thì ngồi trên thành bồn...cái khúc này cũng khá phê nha ae.Bé gội đầu rửa mặt chuyên nghiệp như các ktv trong Spa.Điều này làm mình hơi bất ngờ vì trc giờ phần này đa số các bé khác đều tắm cho sạch chứ không phải tắm cho phê hay để thư thái đầu óc như bé 38.
Xong một hồi khoảng 15p gì đó bé bắt đầu hạ ng xuống lấy ngực chà tắm phần lưng cho mình...cái vụ này mà tui mém out mẹ trong bồn r...không biết do tồn lâu quá hay do tui chích mũi 3 vắc xin xong cái yếu sl nữa .Mẹ bà .Xong phần đó bé chầm chậm tiến ra đằng trc nhìn mình với cặp mắt cực kỳ dâm.Bé kiss môi mình 1 cái rồi chuyển 2 trái cam (size to của cam nha ae, đg tưởng cam là bèo )đi khắp phần ngực tới đùi mình...đi tới đâu thì dấu luỡi tiếp theo sau đến đó..phải nói là cảm giác méo s nói cho ae hiểu đc..xong đến phần chính..bé nâng niu mân mê con ciu của mình như cục vàng cục ngọc z.Xong r bé Bj cho tới khi mình ra luôn (Bj 100% lun nha ae).Lúc đó tui nằm yên phê pha mà quên cmn lun khám phá v1 v4 của bé..đù ngựa cái cảm giác mà lận tròng với giật giật ng đó như bước tới cõi bồng lai vl...một phần luỡi bé khá mềm cộng với tiếng rên của bé thật dâm đãng..ráng gồng chắc khoảng 5p cũng phải chịu thua e...☺️☺️☺️tự hứa với mình rằng chuyển chiến trường lên giường sẽ phục thù sau.
Phần massage khỏe của em phải nói là đỉnh của chóp.Đủ bài bản ,đủ khắp bộ phận của tui từ đầu đến tận móng chân...chưa bao giờ tui ph khen 1 ktv ngoài số 52 thần thánh về phần này thì ae cũng đủ hiểu nó như nào rồi...đến phần nuru...Ôi mẹ ơi lúc nảy tui tự hứa với mình là phục thù e....nhưng sau khi e đưa ngực từ lòng bàn chân lên tận mang tai thì thằng e của mình nó cứ muốn phun nước gạo .Lúc đó ae biết tui làm gì không...tui tự đếm 1 2 3 1 2 3 1 2 3....trong đầu để kiềm cmn cảm xúc sẽ làm tui thất bại lần 2...cái v3 bây giờ của bé phát huy hết tác dụng (bé ngồi trường trên lưng mình cộng với v4 đc tỉa lông mang theo cảm giác nhồn nhột hai thứ đó tui đảm bảo ông nào yếu như tui châc chân chào thua ngay và lun.( trong đầu tui lúc đó đếm số nên mới thoát ải đc nha ) nói nghe mang nhục thật sự.Xong rồi chuyện gì tới cũng tới...e cầm 2 cái trứng cút của tui mút đi mút lại+ đá luỡi qua lại xong e trườn lên kiss môi tui cái nữa với cùng với câu"em chăm thằng nhỏ của a nha" nghe nó tê tái gì đâu...e xoay lại theo thế 69 cho mình khám phá...cái v4 của e nó tỉa gọn gàng cộng với sự múp máp làm cho mình như mún nhai lun...sau khoảng 5 6p j đó thì mình cũng chào thua e lun...cái until đếm số của mình cũng thất bại..nhưng trong sự sung sướng cực độ ae à...lần sau quyết tâm gặp lại em.( nghe quản lý nói report sẽ được free 1 vé bất kỳ với số mình report nên tui mới lên đây nói nhỏ ae nghe về phần sung sướng của tui)
Chấm điểm nè
V1 em hệ cam to tuy ti hơi to tí nhưng real và vẫn còn săn chắc nên tui chl 9/10
V2 em có ngấn mỡ mà ngồi mới thấy chứ lúc e đứng tui ôm cũng khá gọn 8/10
V3 ôi th đm cái này chắc 11/10 quá mấy ông ơi...ko bk tả s ae cứ trải nghiệm sẽ hiểu
V4 gọn gàng + múp rụp..nhưg mà hơi ít nước..châc do trc tui em có làm 1 khách chắc khứa đó húp mẹ hết r cái này 9/10 nha
Phần massage khỏe + gội đầu, massage mặt thì ph gọi em là một ngôi sao sẽ nổi trong tương lai sau 52 thần thánh 10/10
Massage mệt thì do cú này tui hơi thất bại quá nhưg chug quy e rất là nghệ phần này...để hôm sao tui đi phục hận rồi chấm điểm sau ...có lẽ cũng là một con số cực kỳ cao.
Nếu cố tìm khuyết điểm của e thì chẳng qua e hơi kiệm lời nhưng nói j làm đó bảo j nghe đó.
Ps: nảy quên nói là 2 phát e đều cia nha mấy ae cũng hơi bất ngờ vụ này.
Tic 450k đag trong chtrinh km 50%
Tip 900k
Tổng 1tr350k

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do, Neo and haiau_sea

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22