Bé 39 Hoàng Minh LVQ xì teen.

Lượt xem: 4,936

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Xin chào anh em , sau một thời gian trốn tránh quyết liệt để sắp xếp cho gấu được một bữa đi chơi với hội chị em thì em cũng tranh thủ từng phút để kiếm chỗ xã xì chét phát. Vừa thả gấu xuống chỗ ngã tư bốn xã thì móc xì mat phon ra xem gần đây có chỗ nào không, thì thấy có cái Hoàng Minh gần nhất, thôi phi ngay , không tranh thủ lấy cái code giảm giá nữa .
Vừa vào thì một không khí khác hẳn bên ngoài , lễ tân , nhân viên vui vẻ chào đón mình, đưa cái code ra thì nhanh chóng duyệt giảm ngay 100k , cũng thắc mắc như anh em gói Nhật và gói Thái, thôi quất gói Nhật xem vì giá cao hơn.
Phòng ốc sạch sẽ , cái giường rộng chà bá, muốn ngủ luôn , nhưng bỏ đi, vào xông phát, vừa bước vào xông tầm 10ph em xuất hiện, dáng dấp xì teen không mập là mừng rồi. em ngồi nói chuyện, hợp gu hay sao ấy mà cứ chọc thằng nhóc hoài, thấy nó sừng sừng lên em bảo vào đi em làm nó ngoan liền.
Ui trời, bước vào em nude tắm chung với mình, à gói Nhật là thế, keke. em tắm kỳ cọ mình cũng kỳ kỳ cho em , cạ cạ sướng sướng quá, tắm với em mà cứ nghĩ như đang tắm với gấu vậy nó đã sao ấy. tắm xong ra em lau khô rồi đưa mình lên giường mần thịt, em chỉ mặc cái quần chip vào lên mx chominh, phê rồi đây.
đấm khoe: vừa đủ có lực,mình không thích khỏe nên khong yêu cầu nhiều, cho qua.
đấm không khỏe: bắt đầu em đổ sữa chà thái cặp cam của em nó ma mị quá, trượt lên xuống không theo tầng số nào, đang trượt thì bắt đầu đi theo từng cơn sóng lượn lờ khắp chốn, nằm mà muốn lượn lờ theo em .Nẵm không yên với em rồi, nhóc biểu tình dữ dội quá thôi lật lại, em biết ý không hành nữa, bóp tay chân nhẹ nhàng cho nhỏ bớt sung lên keke. rồi lại đâu vào đấy, em đổ sữa lên người và bắt đầu màn 2, mà lần này thì thằng nhóc chưa kịp ngủ đã bị cạ cạ rồi, vậy là thức giấc tiếp tục, vừa chà vùa cho 2 cái bình tới miệng hem biết em đã làm gì kkk. màn thái vừa chấm dứt thì em hỏi anh muốn nóng lạnh không, dại dột nói ok em.
Nằm được 1 ph em lấy ly, listerin, nước ấm, và quay lại mần thịt tập tiếp theo, cảm giác lạnh ban đầu tê tái, hết lạnh rồi nóng, hầu như bj 95%, em nói thật em không thể động tay chân vì sợ out sớm nên ráng nằm mà hưởng thụ cảm giác bj quá nhiệt tình của em, cuối cùng không chịu được một phát lên đỉnh, em rút ra không kịp bị dính lên người em, ui thương quá.
Xong xuôi em lau người mình bằng khăn ướt , rồi em lại ngồi nc với minhh , xong tắm rữa lại ra về, không quân hôn bé cái keke.
Tic Nhật 400k
Tip 600 hợp gu .
lock : 50 nhiệt tình.

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x and Grap

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
tks pác rp nhé. BJ nóng lạnh luôn à pác, phê ah nghen

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
chúc mừng bác vui khỏe cùng bé, chổ này gần nhà mình chưa có dịp đi, nay có rp hay của bác thì mình k ngại gì mà đi gom lúa thử bác nhỉ! kaka

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
đã thông não vụ thái , nhật, chọn vé Nhật ngon nhỉ.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
thật khổ cho bác khi bị quảng thúc dữ, bác cứ ở nhà soạn chục hợp đồng rồi nói anh đi chạy dự án là ổn mà hiih

Băng Đảng Đầu Búa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/10/18
Chủ đề
3
98
31
36
0 ₿
bác nhắc mới để ý, cứ đi đâu cũng kêu gói thái, qua đây thấy vé thái thấp hơn vé nhật nên mới coi lại bài bác nè

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
38
8 ₿
chẳng lẽ TR thân chinh xuống thám thính xem sao , chú làm TR hứng rồi nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.