Bé 44 ngọt ngào

Lượt xem: 2,084

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lehuynh2012

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/4/18
Chủ đề
3
22
8
33
0 ₿
Chào anh em , nay mới đi khám phá được thêm 1 em rất rất chi là tươi xanh .Nay về mới có thời gian viết RP cho anh em xem . Shangrila nhé anh em , mình đi cũng mấy lần rồi nên cũng không gì là lạ với cơ sở nữa. hehe Nay được giới thiệu thêm 1 bé nghe nói cũng ok nên cũng bèn thử xem sao .

Đó là bé 44 nha ae , thấy số đã cao rồi thì chắc thông số cũng cao y chang . Quả thật là ko chạy đi đâu đc kkk Mua vé xong lên phòng đang xông hơi thì bé bước vào , nhìn trong phòng xông thì cứ mờ mờ ảo ảo . Bèn đi ra nhìn bé , trồi ôi cứ nghĩ là em teen nào chứ . Đúng xinh luôn ae ơi , bé chào mình cùng nụ cười rất chi là thu hút người đối diện . Mình cũng chào lại bé , nghĩ trong lòng quả này chắc lại đc mắn nữa rồi kkk Bé lau sơ người cho mình và kêu mình ngồi xíu đợi bé vào pha nước để tắm . Ngắm nghía sơ thôi cũng đã muốn lắm rồi . Bé cũng bắt đầu thoát hết toàn bộ mảnh vải trên người bé ra . Trước mắt mình bh ko khác gì 1 cô tiên mới xuống. Móa ơi , đã xinh rồi còn trắng vãi nồi . kkk trái nào ra trái đấy . Cùng nhau bước vào phòng tắm, vuốt sơ nhẹ bé thôi thì thằng bé dưới đã hóng hóng nhè nhẹ rồi . Đâu ra mà đã xinh còn ngon nữa. Chịu sao nổi đây . kkk bé bắt đầu kì cọ mình rồi cùng nhau bắt chuyện , khá là gần gũi . Chụp nhẹ thằng bé vuốt vuốt vài cái rồi bé cúi nhẹ xuống Bj vài cái xã giao mới phê chứ, mình thì cứ như thằng mất hồn . Chỉ biết cười mà lòng thẹn thùng sự dâm đãng kkk mình còn kêu bé e ơi chắc a chết quá, kkk thế là bé cúi lên cười rồi nc chọc gẹo cái kiểu , mình cũng tranh thủ nắn bóp sờ mó bé , ngực khá là tròn trịa, phần dưới thì tỉa cực kì gọn gàng , mình cứ mò mò nhè nhẹ khoái vãi kkk ( ae muốn thoải mái thì cứ từ từ mà thôi thé , chứ cứ hấp tấp là hỏng hết hehe ) . Được 1 lúc đùa giỡn thì cũng đứng dậy bước lên để bé massage cho mình .

Massage khỏe cũng khá đầy đủ , mình ko đánh giá cao lắm.

Tiếp đến là làm thái : bé bắt đầu đi từ chân đến đầu, ngực bé cùng cái lưỡi thần thánh đó . Chà tới đâu là hứng tình tới đó , phê vãi . Quay nhẹ người lại thì bắt đầu là những pha vuốt ve đầy cảm hứng, thằng nhỏ đã lên nòng sẵn rồi kkk bé cũng bắt đầu đá ti rồi đi từ nhẹ nhàng tràn đầy sự dâm đãng xuống thằng bé . Kẹp thịt cứ thế mà cọ , lúc đấy xém out hên là kìm đc . ôi thân lình ơi . Rồi bắt đầu bé ngập nhẹ thằng nhỏ mình rồi cứ thế bú ngon lành , lên xuống rất từ tốn và đều nhịp của bé , đá cà các kiểu luôn . Mình chỉ biết nhắm mắt mà hưởng thủ , tay cũng đưa qua đưa lại để khám phá trên thân thể của bé . khoảng 1 lúc nữa chịu hết nổi rồi, bé cứ bú lút cán và nhanh hơn , tay bé cứ vuốt thân thằng nhỏ liên tục , mình đánh chịu trận . Out ra và bắn ko cần biết trời đất gì hết
.KKk quá đã luôn , nằm nghỉ ngơi xíu rồi dậy cho bé tắm rửa rôi đi ra về .
Cuoi gio xin so dt bé de làm quen luôn Quá mãn nhãn .

Bé này ae nên thử 1 lần cho biết, thực sự là rất chi là muốn xịt máu mũi với bé này . Cảm ơn ae đã xem bài.

hoangnguyen1501

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/3/19
Chủ đề
0
3
2
36
0 ₿
Bác này PR dữ quá.copy nguyên bài của bác Điệp viên 007 rồi thành bài trải nghiệm của mình.e vái lạy bác.xạo lồn ko có gì vui chúng ta ko nên xạo lồn

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.