Hà Nội - Bé 48 kẹo ngọt, xinh mà dâm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội Bé 48 kẹo ngọt, xinh mà dâm

Lượt xem: 159

landroverhanoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Bữa đi làm về hơi mệt trong người nên ghé vào Massage MEN spa Mỹ Đình thư giãn xả lũ, chỗ này cũng đi mấy lần rồi cũng ổn áp,do có ib đặt phòng và ktv trước vào giờ km đồng giá vé 349k nên tổng combo chỉ còn 1450k cho gói vip 3/2shots

riêng em 48 theo bản thân checker lỏ thì thấy Sv khá tốt, nên hôm nay quyết định lên Rv cho ae biết thêm về em nó.

Em này đang làm ở MEN Spa thì không còn gì để chê, độ dâm quá đỉnh

Mình lên phòng tầm 3p thì bé vào chào phòng woa bé này xinh, body đẹp hợp gu mình

Nói chuyện lễ phép, khá vui, đợi bé vào phòng thì mình mới bắt đầu xông hơi. Xông hơi xong thì bé cũng đã cởi đồ đợi sẵn, đánh giá sơ qua về bé 48

+ Mặt: xinhnhẹ nhàng thanh lịch 8/ 10.

+ Vòng 1: tự nhiên, mềm, bóp vừa tay đẹp,đầu ti hơi thụt nhìn rất chi là ngộ nghĩnh

+ Vòng 2: eo thon đẹp 8/10

+ Vòng 3: to, tròn7/10

+ Vòng 4: gọn gàng, nhiều nước, không có cavat, thoải mái vét 8/10

Thêm combo da trắng, thịt thơm nữa các bác ạ.

- Mình và bé vào tắm chung, khám phá lẫn nhau, bé bj mình kèm theo tiếng rên kích thích, 2 tay mình cũng tha hồ quậy, vừa xoa vừa bóp. Và rồi mình out lần 1. Bé tắm lại cho mình rồi hai ae lên giường để massage.

- Mình nằm sấp để bé massage khoẻ trước, phần khỏe bé làm khá kỹ, lực hơi nhẹ nhưng cũng ổn. Tầm 15-20p thì chuyển sang massage tinh dầu. Bé đổ tinh dầu lên người mình, dùng lưỡi liếm từ chân lên cổ mình, cặp vú thì cũng lắc lư đi theo, bé có skill bú ti và rên rỉ rất kích thích (tổng thể 8/10). Nằm sấp rồi lại nằm ngửa, trườn bên này rồi trườn bên kia, mút bằng lưỡi rồi lại trườn bằng vú bằng mông, khá điêu luyện. Sau đó bé Bj kết hợp Hj sau cùng màn phun trào pháo hoa vơi kinh ngiệm của nàng khi làm CIA có lẽ đây là lúc mình sướng và quên hết ưu phiền và mọi áp lực. Bắn xong nằm nghỉ chút rồi tắm lại và mặc quần áo ra về.

Tổng thời gian vip3 là 120

Đánh giá tổng thể thì bé này khá xinh, hợp gu mình, kỹ năng tốt, rất thích hợp để xả lũ

• Love
Điểm cảm xúc: Phong Thiếu Gia and Hido86