Bé 52 làm tội thằng "bé"

Lượt xem: 2,704

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Tiếp tục về windy:

Hôm nay cty tất niên , cũng đã khá muộn. Người thì tòa mùi men , kì lạ cứ men vào là thấy hứng hứng lên đi massage liền. Bèn tranh thủ khi về nhà gé vào làm nhẹ 1 sot cho nó nhẹ lại người đã .Chạy 1 vòng về thì thấy Windy còn sáng nên gé vào .

Cứ lạ lung sao cứ vào tới cơ sở là mình quên hết số , ko còn nhớ bé nào nữa. Phải chăng ở đây có thuốc gì làm quên đi trí nhớ hay sao á ta . Mình cũng quên mất là mở diễn đàn lên coi vì cứ ngà ngà men say rồi . Thôi bèn đi đại random vậy . tiện thể xem các số bên này thế nào luôn. Vào lễ tân mua vé nhanh gọn , rồi a nhân viên dắt vào phòng. Tranh thủ xông hơi rồi bước ra. Thì bé cũng đã bước vào .

Trước mắt mình là 1 cô bé khá là duyên dáng, mình dây cây trái đàng hoàng , cao cỡ 1m6 .Bé nở nụ cười rât tươi và chào mình . mình cũng đỡ đỡ đc xíu men ra rồi.Nên cũng bình tĩnh lại để chào và hỏi han bé . Hỏi thì bé ns bé số 52. Bé lau nhẹ người mình rồi vào pha nước và tắm cho mình , bé bắt đầu thoát y và lồ lộ hết mọi thứ trên cơ thể mình . Da bé trắng trẻo, ngực khá cam , eo ót đàng hoàng nha. Cả hai cùng nhau bước vào bồn tắm , cùng nhau tâm sự đôi điều vài lời khá là tình cảm .hehe tranh thủ khám phá sơ bộ về bé . Sờ sờ nắn nắn , rất phê luôn , đủ trò đủ kiểu .Bé cũng mò mẫm thằng nhỏ mình rất chi là chu đáo . LÀm e nó cứ cứng ngắc lên . ..Ngồi ngâm đc khoảng 1 lúc thì mình cũng kêu chắc đi ra, bé tắm rửa xà bông các kiểu cho mình rồi bước ra để lên bàn mổ .kkk

Bé lau khô cho mình và bắt đầu massage , bé đấm bóp các kiểu rồi bẻ khớp tay rồi khớp chân cũng khá là tốt . Tiếp đến là phần massage thái, bé bắt đầu dùng ngực đi đều toàn thân kết hợp cùng cái lưỡi cực khiêu gợi kia .cảm nhận rất rõ rệt của núm ti săn chắc vs bộ ngực cực kì mềm mại của bé .Đi đến đâu là tê tái đến đó . kkk rồi bé bắt đầu lật mình lại , thằng nhỏ thì đã dương cơ sẵn rồi . chịu không nổi luôn á . Bé bắt đầu lick ti đi từ từ phần trên ngực mình , liếm lỗ tai các kiểu kèm theo tiếng thở cực kĩ dâm đãng, kkk đi từ từ xuống dưới lướt nhẹ qua thằng nhỏ , rồi tiếp đến là bánh mì kẹp thịt . cứ thế mà lấn tới , bé túm nhẹ thằng bé rồi bắt đầu Bj cho mình , bé ngậm nước gì đó trong mồm rồi cứ thế mà bú 1 cách ngon lành , mình cũng quên hỏi mất là cái gì vì mải mê đắm chìm trong cơn phê .kkk đã quá man . Cứ Bj 1 lúc rồi bé kéo xuống đá cà các kiểu , rồi lại rê từ từ lên ngực , xuống bụng rồi lại ngậm cái nước gì gì đó rồi cứ thế mà bú thằng bạn mình , mình thì chỉ biết nhắm mắt mà hưởng thụ thôi, tay thì cứ hết ôm eo ẻm rồi vỗ mông bạch bạch kkk thò nhẹ vào cái khe ‘”hàu” của bé thì ko biết nước đâu đã có sẵn rồi . Bé này công nhận dâm thật, thụt nhẹ ngón tay vào mà tràn đầy ngón tay rồi , da man thật kkk bé cũng bắt đầu BJ nhanh hơn , mình cũng ko gồng nổi nữa, đành out trong sự kìm hãm của sung sướng và thỏa mãn thằng bé . Bé ngậm chặt và cứ thế nút, thằg nhỏ cứ thế mà tuôn ra trong mồm luôn . Quá là sung sướng cuộc đời kkk , bé ra vệ sinh rồi lại vào mút thằng bé mình thêm vài cái nữa cho sạch sẽ , làm mình cứ như nằm trên mâyluôn , còn nghi quả này chắc khỏi về vs bé đc quá kkk. Xong xuôi nằm nghỉ xíu bé dậy pha nước rồi kéo mình vào tắm lại lần nữa cho sạch sẽ và ra về. Cảm ơn bé đã đến vs a , lần sau a đến sẽ tìm lại bé, nhớ số và sẽ ko quên .hehe

Cảm ơn anh em đã đọc hết

Tổng thiệt hại : Tick 700 + tip 800 , giữ xe 10k locker 20k

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
bác có vét v4 ko, nghe có vẻ thơm ngọt nè, răng bé này trắng không bác, có hôn môi đc ko?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.