Bình Tân Bé 59 cứu anh 1 bàn thua trong 1 ngày không may mắn.

Lượt xem: 1,750

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
19
305
80
1 ₿
Sáng thứ 5 sau khi có kết quả trận chel - real, hí hửng tưởng sẽ trúng cod, ai dè tính luôn extra time thế là out.
Tới trưa canh me nhanh như chớp cũng không kịp chớp tân định với q1 luôn.
Chiều làm xong chạy qua chợ lớn tìm ông anh cà phê, ổng cũng không có nhà nốt, thế là chẳng biết làm gì, bèn tìm chỗ giải khuây, search thấy Dubai Bình Tân cũng gần thế là phi xe qua, không gọi trước để coi có còn đen hay không.
Lần đầu qua đây không biết đường nên chạy quá cả cây số cũng không thấy đâu, đành quay về, may mà trên đường về nhìn thấy chứ không là xong luôn.
Vào gởi xe, lên cầu thang thấy vắng hoe, có 1 người đang nằm ngủ sofa, vào tiếp tân lấy vé onsen 1, hỏi giờ còn số nào, anh trai tiếp tân báo số 59 và 1 vài số nữa, nhưng nghe 59 thấy quen nên chọn luôn.
Ngồi nghỉ tí, xin lon bò húc với tí đá, uống được 2 hớp thì được mời lên phòng. Em trai đưa cho cái khăn ướt để xông, tip em 50k cho sự nhiệt tình.
Vào thay đồ rồi xông được tầm 10 phút, không thấy ai vào đi ra xem sao thì thấy em nó đang xem nước mới ủa em vào rồi hả, bé quay lại chào nhìn xinh thật luôn á, bé lau mình rồi nói nghỉ tí, ngồi nghỉ thì có người gõ cửa, đang không biết có chuyện gì thì em mở cửa có em trai locker đưa vào cho 2 quả trứng, ok ăn lấy sức để quần với em thế là nhờ em bóc cho 1 quả. Đang ăn thì em nó cũng trút bỏ xiêm y, một thân hình trắng trẻo dần lộ ra làm thằng em cũng rục rịch ngóc đầu dậy làm quen, làm cho thằng anh phải ráng nuốt nhanh trái trứng luộc, quay qua tranh thủ hái cam, cam việt ti nhỏ hồng rất mềm mịn là gu của mình, rồi dìu em vào bồn chiến thôi.
Vào bồn ngồi, em bắt đầu thoa xà bông từ lưng rồi ôm từ phía sau cạ đôi cam vào nó phê phê rồi xong em bảo đứng lên quay lại tắm cho thằng em, bé chỉ mới làm vài đường thôi mà do íu hay sao mém out luôn, nên nói bé tắm nhanh rồi lên giường chứ không out đây mất mặt lắm kaka...
Ra giường bé massage đầu trước rất dễ chịu xong rồi bé nói đợi tí đi lấy đá nóng, mình ok thế là nhận được 1 nụ hôn ngược như trong phim spider man luôn.
Làm đá nóng xong qua mát khỏe, bé nói hôm qua bị kẹp cửa đau tay nên nếu không đủ mạnh thì bảo bé nhưng bé đấm cũng ok, đủ bài đủ lực. Đấm xong qua trườn thái bé đi lưỡi khắp người, có tuyệt chiêu giác hơi bằng miệng, nút một đường rồi giật ra cái bụp, phê như con tê tê, xong đôi cam mịn màng trườn trên lưng rất ư là lâng lâng khó tả, xong rồi quay lại trườn ngực, tranh thủ lúc này mình kéo bé lên trả lại bé 1 cái hôn môi, rồi xoa nắn nhẹ nhàng chứ không dám mạnh tay sợ hỏng hàng, chắc thấy mình hiền quá nên bé mới hỏi anh có muốn 69 không, mình gật đầu bé mới quay lại bắt đầu bj lúc này mới khám phá khe suối, nước nôi đủ xài nhưng không róc rách chắc là cuối ngày rồi, bé bj rất nhẹ nhàng, chỉ rên ư ư trong họng thôi nhưng rất kích thích với mình, thế là out trong sung sướng.
Ra ngoài tắm lại xong ngồi tám tí, em bảo giờ cũng hết ca, hỏi nhà đâu để anh đưa về ( tranh thủ 1 cuốc grab kiếm tiền đi tiếp), bé bảo tít hóc môn, google ra hơn 14 km, mà bé cũng hông bít đường đi nên tip em thêm tiền grab.
Bé tiễn ra thang máy bằng 1 nụ hôn, cứu anh 1 ngày không may cho tới khi gặp bé.
Tổng kết.
CSVC: hơi bé nhưng đầy đủ xông khô, ướt, giường hơi nhỏ.
Fece: xinh, mặt mộc vẫn xinh.
V1 cam xịn, mềm mịn
V2 ôm vừa tay
V3 chưa khám phá
V4 nước vừa đủ xài
P/s: hẹn lần sau biết đường sẽ đưa em về.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Haizzzz....dạo này em lên dữ quá...chắc tụ tìm bến khác vậy =((

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hjhj thèn e nó cứ dụ dỗ khen bé 59 với 22 vợ nó quá . Tính thì tò mò nên muốn qua xem sao thui ấy màB32

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong