Bé 59 Ngoan Hơn Người Yêu :))

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi MatXaAlone, 21/2/20.

Lượt xem: 2,563

1. MatXaAlone

MatXaAlone Bé Tập Massage

Vì sao tui nói zay ? Vì người iu còn không chiều tui nỗi, bé này hợp tác mọi tư thế bảo sao bé cũng vui vẻ làm. Điểm này vô cùng hài lòng. Dành cho bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm.

Tui ít viết report lắm, chỉ những bé đúng gu tui thích thì mới có hứng ngồi viết nên có sơ sài mong anh em bỏ qua.

Đi với mấy ông anh book bé 20 mà bé nghĩ nên kêu chọn random đi ra số 59.
    Xông hơi được chút bé mở cửa vào chào mình bắt chuyện tự nhiên vui vẻ, xông hơi xong 2 a e ngồi tâm sự nhẹ chút cho nóng người và có những va chạm nhẹ cho thêm phần thân thiết trước khi bắt đầu vô bồn tắm tiên.

Mình kêu bé thư giãn ngay trong bồn 1 cái , giường 1 cái nha. Bé vui vẻ đồng ý và bắt đầu tấn công mình toàn thân kèm âm thanh JAV để tăng phần kích thích. Xong shot 1 người nổi hết mẹ da gà =))

Lên giường massa khỏe tui đánh giá cũng bình thường không có ji đặc biệt. Nhưng bù lại thái độ rất tốt luôn hỏi e làm vậy được khôtieenu Có đau hay cần chỉnh gì thì nói e. Sau 20p thì bắt đầu thư giãn lần 2 mà lần này tui khó ra được mặc dù bé hết sức nhiệt tình chuyển đổi mọi tư thế theo yêu cầu đến gần hết giờ luôn, thấy thương bé quá nene nói thôi được rồi mà bé không chịu còn tấn công dữ dội hơn đến còn 5p nữa hết giờ thôi 2 a e đi tắm lại chưa kịp tâm sự ji hết.

Tóm lại điểm hài lòng nhất là rất nghe lời chịu học hỏi và tình cảm đúng gu của mình !

Đánh giá tổng thể : Face : 7.5/10
    V1 : vừa tay tui ko thích quá to
    V2 : ổn
    V3 : nhìn là mún doggy
    V4 : gọn gàng sạch sẽ

Ra về anh quản lý kêu làm thêm tô mì trứng bò lấy lại sức đi rồi về , servic quá okie.
    Ah, Đang có chương trình đi 5 người tính vé có 1 người đó nên khá là đông luôn, mà bé làm ca sáng đến 10h tối.

Đang tải...
  2. LoveLife

LoveLife Bé Tập Massage

Ngon trym nha bác!!!
    Cơ mà bác đi vé gì? Thấy bên CS có giới thiệu quá trời gói mà ko biết gói nào là gói thư giãn mệt =.=''.
    Đọc bài viết trước thấy og kia dc trải nghiệm 2 3 dịch vụ, nào là dc ms khỏe trước với 1 bé sao đó mới đi tới phần ms mệt lại là 1 bé khác.

MatXaAlone thích bài này.
  3. MatXaAlone

Có cái gói mỹ nhân 500k ji đó tui cũng chưa biết nó như thế nào.
    Chỉ biết là gói 700k 900k 1200k 1500k là mệt, mà theo cá nhân thấy 900k là hợp lý . Hình như được ms khỏe free trong lúc chờ đợi trước khi lên phòng ms mệt có bo nhẹ 100k 200k ji đó cái này tui chưa sử dụng nên ko rõ.
    Bác cứ hỏi quản lý lúc mua vé tư vấn cho.

LoveLife thích bài này.
  4. MrSunday

MrSunday Bé Chưa Biết Gì

Các giá khác nhau bới mấy em ktv thôi 700k-900k thì hệ cam là chính trừ khi bác đi quen set kèo mấy em ngon. 1200k 1500k thì mấy em con hơn khác nhau 90p vs 120p có lần t đi gói 1200k có pass còn 960k đc em cho cạ cạ v4 ko đc đút vô thôi. ko biết mấy bác khác ntn. hình như vé đó free nước không giới hạng t đc phục vụ 3 lần cùng 1 tô mỳ mà ko thêm phụ phí. Nói chung là h đang cày để đi típ :v còn ms chân vs đầu hay ráy tai thì chia làm 2 ms tip riêng và ms đầu tip riêng hôm t đi thì tốn 200k típ cho ms chân vs đầu.

MatXaAlone and LoveLife like this.
  5. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

Nghe ngon hen, chúc mừng người ae

MatXaAlone thích bài này.
  6. MatXaAlone

Đa phần mấy e đều nhiệt tình, vì mình chỉ rảnh đi 2 tiếng nên chưa trải nghiệm dịch vụ ms đầu , chân. để bữa nào rảnh đi hết dv xem thế nào

7. MatXaAlone

Thanks bạn nhé ! Đi mấy số cũng good lắm bác nào muốn thử pm tui

Garryyau thích bài này.
  8. MrSunday

MrSunday Bé Chưa Biết Gì

Bác đi mấy số rồi mình mới đi em 02 ah

9. Knight94

Knight94 Bé Chưa Biết Gì

Tao là khách quen ở NDL, để tao giải đáp cho anh em.Bây giờ NDL không còn gói 500k , chỉ có 350k 700k 900k 1200k và 1500k. Gói 350k là chỉ matxa khỏe toàn thân thôi , matxa ở phòng đợi. Còn những gói khác mới có matxa mệt mà có chút phân biệt đó. Tao nói trước service chung của gói mệt là bj , hj , tắm chung với khách và matxa thái , còn tráo lưỡi hoặc dọn wc là tùy ktv nha. Gói matxa mệt 700k và 900k là matxa thái bằng dầu nuru mùi dứa uống được luôn, giá khác ở chỗ thời gian thôi. Còn gói 1200k và 1500 là matxa thái bằng rượu pha, nhiều mùi lắm cho anh em chọn, thử qua 1 lần phê thiệt .
    Đọc pass thì giảm 20% tic, còn khi tiệm về ktv mới còn có thể giảm 50% tic nữa. Mấy ktv ở đây ok lắm, ít nhất tao chưa từng sụp hầm ở đây. Ai muốn thử thì inbox tui , tao cho những số ổn cho anh em thử.

10. HoangThien102

HoangThien102 Bé Tập Massage

Z kb nha huynh

11. Betapmasssage

Betapmasssage Bé Tập Massage

Đã inbox bác ơi