Bé 59 viễn đông – thân hình của lửa

Lượt xem: 4,265

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Chán chán nên đi massage cho hết chán, được chuyến ngon trym về kể mấy bác nghe. Chuyện là hôm qua có ghé massage Viễn Đông để thư giãn, chọn được bé 59 khá bốc lửa. Biết mấy bác cũng đang hứng nên bỏ qua phần xông tắm rườm rà.

Lên phòng thì đã gặp được em, nhìn em có nét đẹp quyến rủ, lôi cuốn lắm, thấy eo thon là hết chỗ chê rồi, phòng óc cũng sạch sẽ, thoải mái lắm

Một chút thông tin về em :

V1: 6,5 đ bóp sướng

V2: 7đ có eo ót ngọt ngào

V3: 7đ đủ để vỗ hoài không chán

Massage khỏe: mệt mõi công việc quá mà được em đấm bóp nhiệt tình thì còn gi bằng, em leo lên người ngồi rồi xoa bóp sơ toàn thân, thực hiện nhìu động tác bài bản rất thích, lực khỏe. Đấm tới đâu là êm tới đó.

Massage khỏe xong xui thì em nhiệt tình chăm sóc hết cỡ cho cu em của mình, bờ môi em khá nồng khi bú ti và lick ti mình rồi kéo hàng lưỡi dài ngoằn ngoèo đến tận thằng bé rồi sục một cách ngon lành bằng bàn tay mềm mại đến ấm áp khiến mình chỉ biêt sung sướng đến điên dại , tới mình thì cứ mò hết chỗ này đến chỗ kia của em cũng không ngại hái đào bưng quả đủ kiểu, thái độ phục vụ của em là quá chuẩn bài, rất biết chiều lòng khách..... Cảm giác sung sướng đến tột độ khi được người đẹp chiều chuộng khó mà diễn tả cho hêt bằng lời =)))) Dằn co một hồi lâu mới chịu out .... Quá thích em 59!!

Tic : 290k , tip 300k.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Report có gì đó sai sai :D
Bro này hình như cho thang điểm /7 chứ k p /10 thì phải. Chứ bốc lửa mà 6.5/10 thì kì à nghen.
Không biết bro có gặp lại bé nó chưa, chứ VĐ tip 300 mà bé vẫn kết bro thì chúc mừng bro, bé nó có tình cảm với bro rồi. Cơ mà VĐ thì điều đó hơi cổ tích đấy :p

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
tui ít ghe VD vì cái vụ tip nầy đây, hay qua Đại Nam hơn, tip 300 chưa thấy em nào thái độ j

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
bình thường tui đi vé thường viễn đông cũng tip 300k bình thường mà , đó là quyền riêng tư nên tui thấy mấy việc tip đó không có gì to tát cả kkk :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.