Bé 65 mũm mĩm mà ngọt nước hihi

Lượt xem: 2,456

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
Mới đi Windy về , lên đây chia sẻ cho mọi người để cùng cảm nhận .

Đọc bài thấy có số 88 nghe cũng thấy ngon , nay lên đi thử mà bé đang kẹt nên đi bé khác . Thôi bèn đi đại vậy . Vì mình cũng mới đi ở đây lần 2 . Lên phòng xông hơi 1 lúc thì bé vào . Hỏi thì bé nói mình số 65 . Bé này khá mũm mĩm .Mặt mũi dễ nhìn ,dễ tiếp chuyện và gần gũi .

Đầu tiên là phần tăm , 2 đứa vô trong bồn vật lộn ,ngâm mình chọc gẹo đủ trò đủ kiểu luôn , thấy sơ sơ thôi mà thằng bé đã ngóng lên hóng rồi . Mệt mệt chứ cũng sung vãi hihi . Được 1 hồi cũng khá thấm rồi , đứng dậy kéo nhau lên giường để bắt đầu massage.

Bé đấm bóp cũng đủ lực, bẻ khớp , xoa bóp nhẹ nhàng mà khỏe khoắn nữa . Tiếp đến là phần thái , bắt đầu dùng trái bưởi bự chả bá đó mà di chuyển từ từ trên thân thể của mình , bưởi đã to rồi núm còn to nữa đã vậy còn săn lại hihi . Chà đến đâu ta nói độ dâm với độ phê nó cứ lấn áp tâm trí mình lúc đó . Quay người lại , bé lau nhẹ ngực để cho mình bú bình, mồm thì cứ nút tay thì cứ mò tung mò tóe khắm cơ thể bé hihi . Bé cũng bắt đầu thò tay xuống và chụp lấy thằng bé mình đã lên nòng sẵn, vuốt trụ nhẹ nhàng rồi hôn người mình , đá ti các kiểu đi nhẹ xuống dùng cặp bưởi đó kẹp thịt , chà mà xém ra luôn hên kìm lại đc hihi. Rồi bé lại ngậm nước nóng , Bj 1 cách ngon lành , lút cán . Ngậm cà nút các kiểu luôn .Tay mình thì cứ lọ mọ dưới v4 của bé, nước nôi ra thì đừng hỏi , tràn cmn tay luôn . Rồi bé nhún lên quay nhẹ người lại cho mình khám phá, đổi thế 69 . hihi cứ thế mà mò mẫm thôi . Bên dưới thì bé cứ thế mà nút thằng nhỏ mình , chụt chụt ngậm mà sợ nó nuốt luôn thằng bé .hihi . Chịu không nổi nữa, đành phải chịu trận với bé . bé bú 1 cách mạnh mơn , mình đành bắn tung tóe trong mồm bé. Đã vãi ra. Hihi. Xong xôi bé dọn dẹp lại rồi tắm rửa lại cho mình . Ngồi lại xíu để tâm sự vài lời rồi đi ra về .

Cảm ơn mọi người đã xem bài , bé thuộc dạng skill chuẩn, mũm mĩm mà cực dễ thương .bác nào thích bưởi thì đến tìm bé này .hihi

Tổng thiệt hại : 1tr5 ( vé 700k + tip 800k)

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Thú vui chốn điền viên của bác thật làm e ngưỡng mộ, chỉ mong ngày về chiều e cũng còn giữ đc nguồn nội công bất tận như bác đây, ít nhất cũng mong 2 shot là ok rùi :p

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿
He he bak quá khen, tại vì gặp em ưng ý quá mới làm đột xuất 2 nháy, chứ bình thường ngày nào cũng 1 sh là đuối rồi

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Ham vui

Tainguyen0606

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/19
Chủ đề
2
45
6
29
0 ₿