Cần Thơ Bé 68 ở dubai chia sẻ trải nghiệm cho ae

Lượt xem: 769

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
25
13
0 ₿
Hello ae hôm nay mình sẽ chia sẻ trải nghiệm của mình ở dubai với bé 68.
Được hôm buổi chìu mát mẻ có ít gạo trong người thì mình vào dubai check in xong các kiểu thì mình chọn ngay bé 68 không bé các ae như thế nào riêng mình thấy bé ưa nhìn và chỗ nào cũng bự UwU rất là múp xong xuôi hết bạn bockker dắt mình vào phòng

Xong hết mình vừa xong hơi được tí thì bé vào chào mình niềm nở và một vài câu kích thích. Trong bồn tắm 2 đứa mình ông nhau da của bé thì mướt mườn mượt bé lấy thân kì cọ cho cho mình sướng tê người bé làm cũng điêu luyện và vú của bé bóp rất sướng sạch sẽ hết khô ráo thì mình và bé dắt tay nhau lên giường bé lấy đá nóng và nuru.
Massxa đá nóng xong bé thoa nuru lên mình và bắt đầu cơ thể của bé trường lên người mình. Ôi cặp bé trườn đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là thằng em mình out lun và hình như cơ thể của mình đang phê theo từng đường trườn của bé. Rồi phần móc của cho nhau thì mình và bé nước nôi lên láng tới phần 69 mình và bé bú nhau V4 của bé phải nói là sạch sẽ thơm và gọn gàng mình bú đậm giờ chia sẻ với anh em đén khúc đó còn nứng. Xong xuôi hết bé tắm cho mình và nghồi tâm sự mỏng tí rồi chia tay ra về.
Csvc: 10/10
Face: riêng mình bé rất là dễ thương và quyến rũ
V2 bự bóp sướng tay
V3 cũng như v2
V4 gọn. Sạch sẽ. Thơm