Q.10 Camapro Bé 68

Lượt xem: 999

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
197
71
25
1 ₿
Chào các bạn. Hôm nay mình xin phép review bé 68 tại cơ sở Hawaii. Lúc trước mình có đi ở đây vài lần, từ cái thời mà Hawaii còn chưa có trên diễn đàn này. Bé mình thích lúc trước thì đã nghỉ. Nên cũng lâu mình ko ghé. Tình cờ tự nhiên đi ngang qua cơ sở. Tự nhiên cảm giác tò mò ko biết dạo này cơ sở có gì mới và vui ko. Thế là book 1 cái hẹn, 1h sau quay lại. Lướt qua lướt lại thì thấy bé 68 hợp nhãn của mình. Xinh, cười duyên.
Điểm cộng ở đây là phòng ốc sạch sẽ, sang trọng. Nhưng có 1 điểm trừ là mình mua vé 900. Có xông ướt và xông khô. Nhưng bạn phục vụ lại ko bật xông khô. Làm mình phải đợi bé vào nhờ bật phòng xông lên , nhưng đợi lâu quá nên thôi. Xông hơi thì ko có mà nước tắm cũng phải đợi tiếp. Mình góp ý là khi khách đặt thì các bạn phải chuẩn bị hết rồi mới gọi khách lên phòng. Còn lại thì mọi thứ ok. Phòng ốc sạch sẽ, sang trọng. Nhân viên phục vụ, bảo vệ nhiệt tình.
Bé 68 so với ảnh thì ko khác mấy. Cũng 80%. Xinh xắn. Mình rất thích cái cách bé tròn mắt nhìn mình rồi cười e thẹn. Bé cười rất duyên và đáng yêu. Dáng cao 1m68. Thanh mảnh. Nhưng vòng nào ra vòng đấy. Ngực tròn , mềm, và đẹp. Rất đẹp. Eo con ong. Mông cong đẩy đà. Như người mẫu ấy.
Về phần massage thì style của bé là nhẹ nhàng, lúc bé BJ trong bồn rất phê. Êm ái, nhẹ nhàng. Bé chăm sóc mình như ng yêu vậy. Massage khoẻ thì hơi yếu. Chắc tại dáng bé thanh mảnh, với lại mình cũng có tập gym nên người hơi cứng. Hihi. Cũng ko đòi hỏi bé quá. Vô đây chủ yếu là vì thằng e mà.
Kết thúc buổi massage cũng thấy hài lòng. Có thể lần sau sẽ quay lại thăm bé.
Tick- camapro = 450
Tip: 1000
Cám ơn các bạn đã đọc review của mình.

ruinhay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
31
14
0 ₿
68 đỉnh lắm r bác ơi , mà còn dụ phòng chắc là locker quên mở á bác thông cảm du di dc thì bỏ qua kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Wander

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
197
71
25
1 ₿
Oh, thì tui review chân thật thôi, chứ cũng không có chê gì. Vì công việc ai cũng có lúc thiếu sót mà, nhìn chung ok alf được rồi.