Cần Thơ Bé 69 dễ thương và dâm ở dubai

Lượt xem: 1,059

Thích Va Chạm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
11
15
18
0 ₿
Sao khi xem các rp của các Đồng dâm, như thường lệ lấy đt check code cammapro rồi lên đường mình đăng kí bình thường lại Dubai cần thơ để khám phá em 69

Vô quầy check in các kỉu rồi đợi các em blockker mở phòng, tui đợi khoảng 5-10p em blockker dắt mình lên phòng, vô xong hơi khoảng ngắn đâu đó thì em ấy bước vào chào tôi và nói chuyện một tí sau đó 2 đứa tụi phòng tắm.

Phần tắm gọi em làm rất kĩ thuật và bài bản.em ấy nhẹ nhàng ẵm thằng nhỏ và nút xong rồi click ti các kỉu như kỉu bị dê ngược lại

Phần maxa thái bé kết hợp những cú đấm mạnh mẽ và đủ lực, đang đấm ngon lành thì bỏ tay xuống làm thằng em của tôi ngước lên,bé maxa đá nóng làm cho tui phẻ phắn tầm khoảng 30p sướng cả người, hết phần khoẻ mạnh tới bị em ấy quần. Tui hôn nhẹ lên ngực bé bé hôn lại túi từ dưới lên trên làm cho tui cảm sung sướng.

Để không mất thgian của tôi. Tui và bé bắt đầu nấu ăn kỉu 69, tay tui luồng lách và bắt đầu trò chơi móc cua với bé những tiếng rên rỉ của bé làm tui hưng phấn em cũng bắt đầu úp mặt vào tk em của tui để thể hiện khả năng bú cu của mình, món 69 chỉ mất khoảng 15p tui đã ướt trên môi của bé

Bạn đầu tui chỏ chấm cho gương mặt của bé 8 đỉm, nhưng cho đến bây h nhìn kĩ thuật toàn bộ của bé nó đã thật sự làm cho tui thoải mái và hài lòng.

Đánh giá tổng quan
V1 9/10
V2 săn chắc, vừa vặn hàng thật
V3 thon gọn
V4 sạch sẽ gọn gàng

• Like
Điểm cảm xúc: Dan_choi_9x_9 and TeacherBa

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
434
414
0 ₿
Dạ Massage Dubai chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm hài lòng cùng bé 69 ạ. Dubai chúc anh buổi trưa vui vẻ.