Q.7 bé 69damdang cùng thế 69 đê mê

Lượt xem: 374

vinh k6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
90
29
0 ₿
với deadline 1 tháng lên 1 bài thì mình lại ngoi lên đây lần này mình viết về trải nghiệm của mình ở windy 2 cùng bé 69 đúng với tư thế đê mê nhất trong buổi massage không biết trên đây có bác nào không mê thế này không ta ? , nói hơi dài dòng giờ vào việc chính đây mình có đặt lịch qua quản lý nên chỉ cần xách mông là qua thôi , nghe review là thấy ngon rồi nhất là dâm nữa thì quá tuyệt
đầu tiên về tổng quan
cơ sở
- sạch sẽ , trang trí đẹp mắt , hợp gu
nhân viên
- nhiệt tình thân thiện không vòi tip
- ktv 69
face cute đáng yêu mà dâm , dáng người mình dây
v1 hệ cam tròn căng
v2 thon thả eo ót ôm thích mê
v3 tròn cong mà lại mềm mại gối đầu hết ý
v4 dọn gọn gàng , thơm

mình được dắt lên phòng vừa ngồi nghỉ xíu vừa thay đồ xong thì nghe tiếng gõ cửa giọng nói ngọt ngào xin phép vô , ngồi ôm em xíu thì mình tranh thủ vô xông xíu cho khỏe người , em ngồi ngoài cứ hết tạo dáng này dáng kia quyến rũ không để mình xông gì cả thế là thôi thằng em rục rịch muốn dậy thì mình cũng đành ra với em thôi , ngồi em vừa lau người cho mình vừa nũng nịu đòi mình cởi đồ cho em, em thích thì mình chiều thôi

lột từng mảnh đồ của em xuống , cháo lưỡi thêm 1 miếng nữa thì vào bồn chiến tiếp , trong bồn thì nhẹ nhàng hơn chỉ ôm hôn tắm rửa rồi vờn nhau xíu , tắm xong em lấy khăn lau người rồi đưa mình lên giường, tiếp tục cảm xúc dâng trào lúc nãy em leo lên người rồi làm luôn bài thái , zíu tới đâu là lưỡi em chạy theo đến đó em trườn đủ 2 mặt thì em bắt đầu liếm thằng em vừa bú em vừa rên kèm theo đưa tay mình vô 2 trái cam tròn mặc mình nắn bóp em bú miệt mài kèm theo biểu cảm với ánh mắt damdang ấy thì ôi thôi , mình kêu em vô thế 69 luôn để kết thúc chứ mình sắp chịu hết nổi rồi , em vô luôn không chần chờ vừa nghe em rên vừa được thưởng thức v4 chất lượng cao thì thôi luôn bắn sạch luôn chứ nhịn gì nổi , lúc đưa về em tặng mình nụ hôn hẹn lần sau gặp tiếp

tic 399 nhờ có camapro
tip bằng vé 900