Q.1 Bé 7 Fyou vào thì 3 mà ra luôn 7

Lượt xem: 1,340

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
em, mình, maxa
Đầu tháng máu về rồi, vẫn niềm đam mê maxa khó bỏ tự thưởng cho mình một chuyến. Lần này mình đi công việc trên đường CMT8 về thấy khách sạn Rạng Đông mà trước có để cái biển maxa với cái đường nho nhỏ, nhìn cũng là lạ, maxa gì mà không nằm hẳn trong ks mà nằm kế bên, bèn đậu xe trước cái bảng luôn thì có một anh nhân viên lại giữ, để chung với khu khách vào cafe đằng trước cũng hay hay. đi lên lầu. Cầu thang thấy không thoải mái tý nào, dự cảm chẳng lành, cơ mà vừa bước lên những bậc cuối cùng thì một khung cảnh hoàn toàn khác, sáng sủa, sang trọng hơn nhiều.Tiến hành mua vé tham khảo tui chọn vé 700k cho trải nghiệm .
Mắt chữ O, mồn chữ Ô khi được pv đưa qua khu phòng để chuẩn bị vào maxa, ui nó đẹp, nguyên dãy hành lang sang trọng quá, như ở khách sạn hạng sang luôn chứ, bước vào phòng cũng không khỏi ngạc nhiên, so ra với vài chỗ mình đi bên q7 thì có lẽ bên này csvc đầu tư xin xò. Vào xông hơi mà cũng thấy lạ, phòng khác khác lắm. mà thôi cứ nóng là xông vậy.
Bé 7 bước vào , bé lại pha nước, dọn dẹp mà tui nhìn bé lại cảm giác quen quen, cứ gặp gái là ai cũng quen cả. đi ra nào. Trùi bé cũng có cái bệnh giống mình nha, gặp ai cũng quen luôn, bé chào hỏi, nói chuyện như là đang quen đâu rồi đấy, bé khá dạng khi ngồi nói để mình ôm ấp sờ bóp đã luôn. Rồi mới đi tắm. Khâu này cực kỳ kỹ , mình phải cảm nhận rằng q1 đúng là trung tâm, từ csbc đến dịch vụ.
Maxa khỏe, có đá ngón, đấm ấn bé làm khá là chuyên nghiệp, vừa làm vừa hỏi thăm, nói chuyện, tạo không khí, mình lại được cái cảm giác gần gần thương thương, mà thương thì thương thế thôi , chứ sao được gì nào, thôi giấy phút nào hạnh phúc giấy phút đó. em bắt đầu thư giản cho anh nha, ok em. ........ không biết dùng gì để nói, một cảm giác tê dại khi em đi lưỡi, vuốt ve, áp cơ thể vào cơ thể mình, mọi thứ dễn ra cực kỳ êm ái, đến khi mình được em chuyển vào thế 69 thì lúc này mới bắt đầu mình phải hành động hái hoa bắt bướm, nhưng với cái miệng của em đang ngậm lấy thắng nhóc mà nhấp nhấp, mình lại bị kích thích phải tập trung kéo dài cảm giác ấy nhiều hơn, và từ từ em đã kéo cao trào lên đẻ mình được out trong sung sướng . người mình như rút lại , bóp lấy cặp mông em, mút một phát thật sâu vào bướm em để lấy lại bao tinh túy đã ra, mà không thể nào lấy được, lỗ quá lỗ, đúng vào 3 ra 7 là có thiệt.
Em ra lấy khăn ướt lau người mình trước để mình nằm tý, em lấy khăn đắp lên trong lúc em đi rữa ráy. rồi em lại ôm lấy mình tâm sự.
Đến lúc ngồi viết lại vài dòng thì thấy cũng có vài bác đã gặp, như bác @18 vị la hán đẩy xe bò gặp cũng có một cảm giác như mình. https://congdongmassage.com/threads/07-fyou-mai-yeu.59439/
chắc phải chuyển sổ hộ khẩu lên q1 quá, quá đã với em. vé 700k tip em 800 chẵn 1500. đi xuống lại cái cầu thang chuyển mùa để đi vào thế giới lao động lại nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
chỗ này nghe lạ thế nhỉ , khúc nào CMT8 vậy bác

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Gần bùng binh, đối diện là SKY , Khách San Rạng Đông

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
rất vui vì anh @Phi công 8 tủi đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài