Q.5 Bé 73 với cặp loa khủng

Lượt xem: 658

Nguyenminhngoc

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/11/23
Chủ đề
3
6
8
320 đoàn văn bơ p10 q4 hcm
0 ₿
Hôm qua mình có ghé bigbang q5. Sau khi làm 1 ngày mệt mỏi. Thấy trong *** có bé 73 với thân hình nóng bỏng cặp ngực khủng đúng gu mình nên đã yêu cầu em. Ngồi chơi chút thì nhân viên xếp phòng cho mình lên. Thay đồ r vào xông hơi. Đang lúc xông thì bé gõ cửa bước vào. Đúng người mình thích luôn. Bé ko cao nhưng nhìn là thèm liền. Mình xông hơi bước ra thì bé chào và lau khô người cho. Ngồi nói chuyện mình ôm chằm lấy cặp bưởi to của bé r hôn ngốn ngào. Bé cũng ok dùng tay kéo đầu mình vô cho hôn tiếp. Xong 2 đứa chịu ngưng rồi vào tắm bồn. Ngâm trong bông nước ấm thật thoải mái. Bé chà lưng r gội đầu các kiểu xong mân mê thằng nhóc. Thật sự cảm giác nó rất sung sướng. Mình ko chịu nổi 2 phút nên đã out hết vô miệng em.
Tắm xong lau khô người thì lên giường nằm em massafe khoẻ đấm bóp cực đã. Sau 15p mình khoẻ lại r em lại bắt đầu hôn la liến khắp người mình. Thằng nhóc lại ko kềm đc. Mình kéo em lên r ti ngốn cặp ngực của em. Tay em thì sóc liên tục thằng nhóc làm out hiệp 2.
Nằm đơ người. 1 lát thù em lại massage đầu cho. Lúc đó mình đã thiếp đi ngủ luc nào ko hay. Hết giờ em đánh thức dậy. Viết ký típ 1tr200 và xin zalo em. Tạm biệt rm mình về mà trong lòng cứ còn tiếc nối… kết thúc cuộc đi chơi đầy hài lòng. Cơ sở đẹp. Thankk….

• Like
Điểm cảm xúc: lucky phan and lukencuc

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
807
255
0 ₿
Dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ cơ sở và Rw cho Bé ạ. Rất hân hạnh phục vụ các Anh Trai ạ