Tân Bình Bé 78 – Xứng đáng như lời đồn

Lượt xem: 1,783

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
26
76
41
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Thấy bài bé 78 hợp gu với mình quá nên gọi bé Ốc đặt bé cho mình, mà 5 lần 7 lượt bé đều có tua hoặc đã có khách đặt sẵn. Cuối cùng hôm qua cũng đã được diện kiến bé khi Ốc nhắn tin bé đang rảnh. Phi con chiến mã sau giờ làm ngay để xem bé là ai mà hot vậy.

Ngồi tầm 5 phút thì bé lên, ui chu choa, trước mắt mình là bé có khuôn mặt dễ thương với mái tóc dài, body đẹp, vòng nào ra vòng nấy. Bé mới chào mình cái là mình kéo ngay bé vào giường liền. Ôm ấp hôn hấp như người yêu, bé rất chiều và hiểu cảm xúc của mình mà nuông theo từng nhịp điệu trong cơn khoái cảm. Nằm dạo đầu hỏi thăm nhau vài câu thì bé cởi quần áo mình gấp gọn để vào tủ và cũng ko quên cởi xiêm y của bé. Nhìn cơ thể bé thì chú em của mình đã cương nay còn cương hơn.

Bé dắt mình vào bồn, tắm rửa sạch sẽ để chuẩn bị mần thịt. Nhưng trước khi mần ở giường thì bé ướp gia vị trước trong bồn, tay bé sờ xoạn khắp người mình kèm theo cái lưỡi đầy mê hoặc, mình chỉ còn biết rên trong vô vọng cùng câu nói “sướng quá bé ơi”. Rồi cái gì tới cũng tới, khi cơn sướng nó vượt tới ngưỡng thì giọt nước sẽ tràn ly. Một dòng dịch màu trắng tràn ra, và bé cũng từ từ buông tha cho mình. Một điểm rất tinh tế từ bé là sau khi mình ra thì bé ôm mình trong bồn rất tình cảm, giống như người yêu vậy. Vệ sinh lần nữa rồi bé ra lau người cho mình để chuẩn bị bước tới phần thư giãn khỏe.

Ở phần khỏe, phần này bé làm tốt, bài bản các bước, bác nào cần lực mạnh thêm thì cứ nói bé, bé sẽ điều chỉnh cho phù hợp.

Đang trong cơn thư giãn đầu óc thì bất chợt, 1 dòng nước lạnh chảy ngay sóng lưng mình, à thì ra bé đổ tinh đầu để bắt đầu bài trườn Thái và Nuru. Từng nhịp, từng nhịp và cứ thế với cặp cam vừa chín tới cứ lên rồi xuống làm cho thằng em của mình lại biểu tình 1 lần nữa. Trong cơn say của cảm xúc, 2 đứa lại quyện vào nhau với những nụ hôn và những cái ôm như là đã yêu nhau từ thuở nào. Rồi cái gì tới cũng tới, tiết mục làm thịt mình bắt đầu, bé hôn mình ngáu nghiếng rồi đi đường lưỡi từ tai, 2 cặp ti, mút nhẹ ngón tay khi mình đang xoa mặt bé rồi triển xuống 2 viên trân châu và tới cây cà rem của mình. Nhìn bé mút một cách ngon lành mà thèm thay cho bé. Vì lần 2 mình khó ra, nhưng bé cũng không phàn nàn gì, cứ như chú ông thợ chăm chỉ để mình nằm hưởng thụ, bàn tay bé không quên xoa ti mình để thêm phần sung sướng. Và rồi, 1 lần nữa, một chất dịch trắng lại tràn ra nhưng lần này trong miệng bé, bé không rút ra ngay mà để mình ra hết tất cả chất dinh dưỡng màu trắng đó rồi mới từ từ tha cho mình. 1 điểm đầy tinh tế của bé nữa là bé chạy thật nhanh ra bồn để vệ sinh và quay lại nằm trong lòng và ôm mình như 1 sợ che chở. Quá tuyệt vời!

Lúc ra khỏi phòng cứ bịn rịn không muốn rời xa bé, đành hôn bé 1 cái ngay má để nguôi nỗi nhớ. Xuống dưới thì bé Ốc vẫn nhiệt tình như thường lệ, mời uống trà ăn trái cây mà mình muốn ngại luôn vì sự nhiệt tình của Ốc.

Một buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Savi với bé 78. Mình đánh giá bé sẽ sớm thành con số hot tại cơ sở.​

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿