Tân Bình bé 79 cao thủ bánh mì kẹp thịt

Lượt xem: 1,305

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
Sau một ngày làm việc mệt nhọc mình lại tìm chỗ mát xa, tánh ham của lạ nên lần này mình ghé Hàng Châu, vô đây ko bít mỹ nữ thế nào
ở đây có nhìu loại vé làm mình hơi phân vân, 1 lúc sau mình quyết định đi vé 700k đang có km còn 500k cho an tâm, lạ nước lạ cái không dám chơi lớn hihi
Lễ tân cũng vui vẻ nhiệt tình sau khi đưa code thì mình đợi khoảng 15p thì lên phòng
Vuốt phone xíu cũng vào xông hơi , đang xông thì cũng là lúc bé bước vào
cơ sở mới nên phòng ốc thiết bị ngon lành, sang xịn, phòng xông nóng nhanh
bé giới thiệu bé số 79, face cũng bt đc cái body ngon, có da có thịt, ngực to
Sau màn chào hỏi thì dắt tay nhau vào bồn tắm tiên với nhau cũng khá khích thích, mình cũng khám phá một tí cho có cảm giác
Mát khoe: bé bảo có bằng mát xa thật, tay nghề co khác, bóp đến đâu thấm đến đó. Đá nóng, bấm lưng khỏe cả Người.
Mat mệt: Nằm sấp liếm láp từ chân đến đầu pha thêm tí âm thanh jav, matxa lưng bằng cặp cam mỹ nghĩ lại vẫn khoái các bác à, nằm ngửa bé bắt đầu xuất chiêu dùng cặp cam chắc nịch kẹp thằng em mình rồi vừa nhấp vừa thổi yếu yếu là ra cmnr.
Xong em trườn lên ngang mặt cho mình khám phá v1, bú thoải mái sau đó là màn 69 đê mê,v4 check thoải mái.Rồi em chăm sóc thằng em đang cố gắng chống cự, đá bi liếm cột , ngậm sâu .10pcuối cùng tuyệt vời mình cũng đầu hàng lun
Đánh giá face có nét vui vẻ
V1:cam my
V2: xíu lipit
V3: doggy ngon
v4 : thơm, nước đủ xài
Thiệt hại Tíc 500k có code giảm
Tip: 800
Locker 50

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16