Q.12 < Bé 79 > Đúng là ngon và chất của CThy

Lượt xem: 1,814

tang4006

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/10/20
Chủ đề
1
27
3
0 ₿
Hello ae cộng đồng!!!
Nay đi massage gặp được đúng em 79 hàng chất lượng đến giờ này vẫn còn cảm xúc mạnh về bé khi ngồi rp lại cách bé làm tình....
Chuyện kể rằng một ngày vừa qua máu dâm của cứ e nổi cơn thịnh lộ đã thôi thúc thằng a đưa e nó đi spa Massage Cẩm Thy để được chăm sóc đặc biệt với gói Osen1... Tới CThy vãn như ấn tượng lần đầu, ae thân thiện vui vẻ lì xì ngay ku e lễ Tân 50k sau khi bôk vé, locker đưa lên phòng luôn và mình nhanh tay nhét ku e locker 100k và bảo sắp xếp a bé 79 e nó dạ vâng rối rít.... Ngồi chờ 5p thì người thương trong mộng cũng xuất hiện, đúng như trong hình cs đã đăng trên cộng đồng, xinh tươi ngon cơm ngọt canh lắm, nói chiện nhiệt tình, hòa đồng lắm, ngồi nc xíu thì e giúp cơi đồ vào tắm, em cung cởi hết đồ, lộ hết thân hình bốc lửa, vếu to nhìn là muốn cắn, vào bồn 2 đứa vừa tắm vừa giỡn thoải mái lắm, em gội đầu kì cọ kỉ lắm,...... hơi bị mê khi tắm với em
Tắm xong lên giường em đấm bóp, em tập trung lắm nên đấm rất có lực, nhìu chiêu đã lắm, đúng chất massage khỏe, xua tan hết mệt mỏi và lỗi lo cuộc sống hàng ngày....
Mình dây mà vếu to cung là lợi thế của massage thái, em bơi toàn lưng dòng sữa mát trơn tru, thêm phần kích thích, em chà nhẹ nhàng khắp lưng, có thể cảm nhận được 2 đầu ti lên xuống nhịp nhàng, lật ngữa lên em cung làm tương tự, chỉ biết gồng mình mà tận hưởng.... Mình tranh thủ tay mò bướm tay bóp Véu, và hồi sau thì bú bình các kiểu ( phải nói là chết mê với hai quả vú của bé 79, hàng thật lại hồng và đẹp đúng như gái mới lớn)....
Em chuyển từ bài thái sang bài mệt, cảm giác kích thích như nhân đôi, em BJ lúc cán nhiệt tình, đá bi ngậm bi rồi lại liếm quanh đầu cu, nhìu chiêu hấp dẫn bác nào yếu yếu là chết ngay trong phút đầu, làm mình đứng ngồi không yên, xuất sớm hơn mong đợi nhưng phê quá chỉ biết nằm thở và tận hưởng..... Còn nhiều chiêu và động tác rất kích thích mà mình đi nhiều nơi chưa thấy được như bé 79 này.....

Nằm nghỉ xong tắm rồi đưa nhau xuống và tạm biệt.... Bé 79 xinh đẹp và 3 vòng quá chất, ae nếu trải nghiệm bé thì ko lo sập hầm nha...

Thiệt hại
Vé = 500k
Tip = 700k
Lễ Tân = 50k
Locker = 100k

Tổng kết quá hài lòng cho số tiền bỏ ra