Q.1 bé 79 mới và cảm xúc bất ngờ

Lượt xem: 1,075

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Ghé chốn cũ một chiều mưa , tưởng có mình mình là trú mưa ai dè vô tới thấy 2-3 anh đang ngồi đợi lên phòng trú mưa giống mình , lại quầy lễ tân hỏi han sơ sơ thì còn mỗi số 79 , xem hình cũng êm nên mình đồng ý lun , ngồi chơi 15p cho mấy anh trai đi trước an vị thì cũng tới lượt mình lên phòng.
CSVC thì trong đây nhiều bác đi rồi ko có gì để nói thêm , vào xông tầm 5p thì thấy bé đẩy cửa vào phòng, mình hơi lạnh nên ngồi thêm 1 tí trong lúc bé chuẩn bị nước nôi , lúc mình ra thì mọi thứ đã sẵn sàng , vào bồn tắm tâm sự khám phá giao lưu các kiểu với bé cũng khá vui vẻ , cả 2 làm tình sương sương rồi lên giường để em thi triển võ công đấm đá
Bé khá vui tính và dễ thương , lên giường đấm mình ầm ầm mà miệng vẫn cười rất tươi , mà bé đấm phê thật nên mình cũng không có gì phàn nàn
phần thái em làm khá ổn , nhưng nếu v1 của em to hơn 1 chút thì bài thái của em sẽ hoàn hảo , bù lại thái độ cũng như sự nhiệt tình của em làm cho mình cảm thấy rất hài lòng , nhẹ nhàng và mạnh dạn khi cần thiết tạo cảm xúc rất tuyệt vời , phần nuru với bài cưỡi ngựa của em đã gần như đánh gục mình , chỉ kịp 69 với em thêm vài phút trước khi mình thăng hoa lên đỉnh phù vân
Xong xuôi 2 anh em ngồi chém gió ôm ấp nhau thêm 1 lúc mới ngậm ngùi tạm biệt em đi về
Đánh giá
V1: tròn trịa, vừa tay
V2: ổn áp, eo ót ngon lành
V3: ok
V4: nước nôi ào ạt
Tick 900
Tip 1 chai
locker + giử xe 100k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
ktv mới TĐ có vẻ ổn áp đấy

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
324
0 ₿
Chúc mừng anh @Em Đẹp Lắm đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm bé mới đầy cảm xúc
Hân Hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0923484835 để đặt lịch trước khi đến