Q.12 Bé 79 Xinh Đẹp - Dáng Đồng Hồ Cát ( Đúng là bộ ba sát thủ )

Lượt xem: 3,569

Hoquang541

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
1
12
6
0 ₿
Sau buổi tất niên công ty, cả đám hô hào đi tăng 2 Massage.. Như mọi lần trước ae lại chọn Cẩm thy vì gần công ty ae đi gần, thế là chốt hạ bãi đáp Massage Cẩm Thy Q12.
Như mợi lần xe vừa đến cửa ku em locker đã đon đả chào hỏi và dắt xe....Vào trong quầy gặp em quản lý chốt vé và số người đi, *** mình đi 5 người lên mình đã gọi đặt lịch trước... Riêng mình thì chột bé 79 lúc gọi điện đặt phòng kakkaka.....E phục vụ dẫn lên phòng, ánh đèn mờ ảo và ấm cúng, sẵn có hơi men mình phi vào phòng xông hơi cho tỉnh người, vừa bước vào được vài phút mình nghe tiếng gõ cửa một bé bước vô, bỏ xông hơi phi ra gặp bé ngay............ Bé chào mình bằng một nụ cười làm muốn rớt tim.... bé bắt đầu trút bỏ những tấm áo mỏng manh để lộ ra thân hình nõn là, bé chủ động tiến lại nhẹ nhàng kéo cái quần còn lại trên người mình xuống. Không thể chờ thêm được nữa tay mình bắt đầu khám phá cặp ngực trắng hồng của bé, ngực tròn ti hồng. Dáng mình dây cây cảnh ( đồng hồ cát ) đúng gu mình,vú trắng ti nhỏ hồng gái 18, eo đẹp, mông to...Sau hồi dùng đôi tay và đôi môi chăm sóc hai trái bưởi của bé thì hai đứa đưa nhau vào bồn tắm chung, đôi trai gái quấn vào nhau, bé nhẹ nhàng ôm lấy mình và dùng cặp ngực lướt nhẹ vào mặt rồi đi khắp cơ thể mình, tay mình khám phá cặp ngực căng mịn của bé rồi xuống con bướm đã ẩm ướt từ lúc nào ko hay...Bất ngờ bé quỳ gối xuống bồn và đẩy mình ngồi lên thành bồn, bé dùng lưỡi liếm thằng nhỏ của mình và hai bên tai kèm theo những tiếng rên khẽ rất dâm của bé, tôi hứng quá lại bú bình và mân mê con bướm của bé thêm được 5p thì bé quay xuống liếm thằng nhỏ và chuyện gì đến cũng đến, thằng nhỏ bắn phát súng đầu tiên trong niềm hân hoan thăng hoa đầy mãn nguyên,,,,, bé tiếp tục giúp sức để tôi thăng hoa đến giây phút cuối cùng..... Sau 10p lâng lâng hai đứa tắm lại, ra ngoài lau khô người và mời mình lên giường nằm để tiếp tục lên nòng cho phát súng thứ 2...

massage khỏe khá tốt, đấm lực mạnh, bé vui tính tám chuyện rất hợp với những bac nào thích tâm sự.
Massage thai bé lại nằm úp lên người mình và dùng cặp bưởi trắng tròn mềm mại đi khắp lưng, rồi bé kêu mình lật người lại bé thoa nuru rồi lại dùng cặp bưởi trắng hồng chà khắp ngực rồi xuống bụng.... Mình thì tận mắt chiêm ngưỡng thân hình đồng hồ cát đầy sức hút của gái 18...
Màn đi lưỡi thật tuyệt vời, lưỡi bé đi khắp cơ thể làm mình giật liên tục, thằng nhỏ ở dưới cứ ngóc đầu dậy, bé đi lưỡi mọi ngóc ngách ko thiếu chỗ nào.....Khi bé đưa con bướm tới gần mặt mình, mình tiếp tuc dùng tay khám phá con bướm xuân hồng hào ẩm ướt, ko thể kìm nén được máu dê của thằng nhỏ thế là thằng anh lao vào âu yếm, bú liếm con bướm xuân.... Như hiểu được mình đang muốn gì bé xoay người về thế 69 và bắt đầu âu yếm câu nhỏ, bé đi lưỡi liếm hai trứng cút rồi quyét trụ, mình thì tiếp tục bú liếm con bướm xuân hồng hào ẩm ướt ... Và bé đã dùng tuyệt chiêu cuối khiến thằng nhỏ bắn phát súng thứ hai trong cơn đê mê trong lúc thằng anh đang bận vui đùa cùng con bướm xuân hồng.

Đánh Giá: Xinh, dáng người mẫu
Cao: 1,67m
Ngực: Bưởi trắng, ti nhỏ Hồng ( Hàng Thật 100% )
Eo: thon gọn, mịn
Mông:Mông cong, mẩy
Con Bướm: Nước nhiều, hồng sạch sẽ, thơm ( thích hợp ae thích bú như tui )

Total:
Vé =700k
Tip = 1000k
Locker = 100k

Cảm ơn bé 79 anh sẽ quay lại tìm e vào ngày gần nhất...

• Like
Điểm cảm xúc: Hibicus and Comet1199

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Cao 1,67m là chuẩn dáng người mẫu rồi. Mà bạn hào phóng ghê, tip thẳng 1 chai luôn. Chắc là hài lòng lắm nhỉ B38

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt bé 79 ad cảm ơn bác đã ưu ái và ủng hộ bé và cs... Chúc bác nhiều Sk và thành công

mê mê

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/21
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
bé làm ca nào bồ

Trai Tơzz

Trung Sĩ