Q.1 Bé 86 gây thương nhớ, sẽ gặp lại em :)

Lượt xem: 762

anhheomap

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/12/16
Chủ đề
8
67
38
0 ₿
Hôm nay mới lên bài report cho anh em được. Tuần qua bận đi ăn chơi nhậu nhẹt, party, year end các kiểu con đà điểu.

Sau khi nhận lệnh từ các cấp chỉ đạo, vừa đi Bình Thuận về là xách thằng em qua 41 kiếm bé 86 vào việc luôn

Công nhận sau khi đi công tác xa về mà được ngồi xông hơi thì sướng phải biết, mấy bác nào bỏ qua tiết mục xông hơi cũng thấy hơi phí, à mà thôi quan điểm cá nhân

Bé bước vào, nhẹ nhàng như con mèo con ngoan ngoãn, mà bực cái là bé hỏi thăm thằng em trước…bùn 5 phút. Xong bé cũng tắm cho thằng lớn, mà nói là tắm cho thằng lớn chứ bé chăm sóc thằng em quá nha…lại bùn 5 phút. Bé tẳm rửa sạch sẽ rồi bắt đầu mơn trớn thằng em bằng đầu lưỡi, làm nhẹ nhàng vài cái để đủ kích thích điểm cộng là bé rất kỹ và sạch sẽ, nhìn dàn lông của bé được tỉa tót gọn gàng là đủ thấy bé sạch sẽ như nào, rất thích điểm này +1

Sau màn tắm táp on sen on sủng là tới màn mát xa trên sofa =]] (gọi thế cho vần). Lướt nhanh qua matxa khỏe, vì bé đấm lực vừa đủ, ông nào mỏi chỗ nào kêu bé đấm chỗ đó nha

Mát xa mệt, bé dùng toàn thể thân trườn lên cơ thể mình, đi lưỡi, đi v1, đi v3 v4 khá bài bản. Bé còn chủ động dùng chiêu vuốt, liếm trụ ngược với thằng em trong tư thế nằm sấp làm cảm giác như bị hiếp dâm, rất kích thích (cái này bác nào ngại thì sẽ không thấy kích thích đâu), các bác cứ nhổm vòng 3 của các bác lên, banh càng ra để em nó lo và thưởng thức cái thú vị mà em nó mang lại thôi.

Cuối cùng cũng tới tiết mục 69, mình đi Bình Thuận mà ko có được ăn hải sản nên ngửa lên là phải húp hàu em nó ngay. Con hàu non mơn mởn, 2 mép béo ngậy, sạch sẽ, gọn ghẻ nằm ngửa lên mà em nó cũng không tha, bò trườn các thể loại làm mình liên tưởng tới thanh xà bạch xà, bé còn có chiêu bò trườn gây cảm giác mạnh, làm mình cứ hích hích, cà hẩy cà hẩy lên mà ko đạt được mục đích nên bé lăn ra cười (cái này ông nào đi ngoài đời mới biết được), lúc đó chỉ muốn tự cầm thằng em nhét vào…. bậy bậy bậy, dẹp ngay ý nghĩ đó đi nha =]]

Nói chung service của bé khá tốt, nhiều bài, kích thích có, giải trí có cuối cùng là out trong sung sướng trong tư thế 69 trần truồng trắng trợn.

V1 săn chắc, hệ cam, nắn bóp vừa tay

V2 hơi có chút lipid, ôm đã, nhưng mình dây nha, ko phải tràn trề lipid =]]

V3 doggy bao ghiền

V4 sạch, thơm, ngon, mọng nước =]]

Tic: on sen 1 được anh Lục tài trợ

Tip: 1tr

Locker, giữ xe: tùy tâm

• Like
Điểm cảm xúc: Bưởi Năm Roi and Su_Ca_Ra_Ki

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage